ทำไมคนหล่อ หน้าตาดี ฐานะดี มีสกุล ถึงมีแฟนสวย

ยกตัวอย่างเช่นผมเป็นต้น บ้านผมใหญ่ประมาณสนามหลวง มีสระว่ายน้ำ สนามเทนนิส สนามฟุตบอลรถยนต์ที่บ้านส่วนใหญ่ก็มีแต่เฟอร์รารี่ โตโยต้า ฮอนด้า นี่ไม่เคยแตะ มันกระจอกเกินไปสำหรับคนอย่างผม พ่อผมเป็นเจ้าของโรงแรมโอเรียลเต็ลและห้างเซนทรัล ไม่มีใครในประเทศนี้ไม่รู้จัก ผมเรียนจบจากอังกฤษ สมัยอยู่ลอนดอน ผมชอบนั่งเรือข้ามฝั่ง ไปกินครัวซองที่ปารีส ก็คนมันรวยช่วยไม่ได้ เบื่อๆก็ไปจิบกาแฟแถวมิลาน สาวๆฝรั่งนี่ติดผมแจ ชมว่าเก้านิ้วของผมนะสุดยอด แหมคนมันมีเสน่ห์ก็ช่วยไม่ได้ ตอนนี้ผมมีแฟนเป็นคนไทย หน้าตาคล้ายๆอั้ม พัชราภา+ศรี ริต้า เจนเซ่น ไม่รู้ทำไมคนหน้าตาดีแบบผม ถึงได้มีแฟนสวย

Armnoi คอยรัก
ความเห็นที่ 1
Armnoi คอยรัก

ไม่มีใครในประเทศนี้ไม่รู้จัก
V
V
ผมคนนึงอะไม่รู้จักคุณ

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 2
Tokyo_Santa

ป่ะ.... ไปหาหมา มาฉีดยา เพี้ยนขนาดนี้ หมอเอาไม่อยู่แล้ว

น่าสงสารเนอะ มีแค่ 9 นิ้ว นิ้วไหนหละที่มันกุด อาจจะนิ้วกลางกุด เหลือ 2 นิ้ว emoticon

อ่านอีกที บ้านใหญ่ เท่าสนามหลวง ? เอ๊า...ตกลงบ้านอยู่สนามหลวง ผีขนุนซะงั้น

เวง....

sanit-o
ความเห็นที่ 3
sanit-o

คนมีการศึกษาเค้าไม่แกล้งกันหรอกครับ

มาม่าแมวสับ
ความเห็นที่ 5
มาม่าแมวสับ

เป็นไรมากป่าวจอช ซาร่าไม่อยู่เลยสติฟั่นเฟือนเหรอ ก๊ากๆๆ

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 6
Tokyo_Santa

จอช เยี่ยวรดขามันเลย (น่าจะพูดว่างี้) emoticon

sanit-o
ความเห็นที่ 7
sanit-o

ไม่ใช่ อะไรก้อเถียง ว่าเหมือนเด็กอมมือ

ตัวควายๆๆกันแล้วน่าจะเข้าใจนะ

ว่าเลิกก้อคือเลิก

ข้อความ17

_Tiky_
ความเห็นที่ 8
_Tiky_

สงสัยว่าบ้านของคุณจะอยู่ศรีธัญญาน่ะ emoticon