----คนทำงานที่อมตะนคร-----

คนแถวอมตะนครเค้าไป shopping ที่ไหนกันหรอ หรือเลิกงานแล้วไปกิน ไปเที่ยว ที่ไหนกัน เราเพิ่งมาอยู่ไม่รู้จะไปไหนดี เหงาจัง

ความเห็นที่ 1
madeinthailand

เขียนโดย ใจตุ๊ด7895

โฆษณานี้เอง

----------------------------
คุณเคยมีเทพเจ้าหรือบุคคลสำคัญถอดจิตเข้ามาสั่งงานในความฝันคุณหรือไม่
คุณเคยถูกหวยเพราะมีคนถอดจิตมาให้หวยหรือไม่
คุณเคยโดนผีหลอก ผีอำแล้วมีผู้ใจดีเอายัญกันผีมาให้คุณ จนกระทั่งผีไม่มาหลอกหรือไม่
คุณเคยมีเทพประจำตัว เทวดามาคอยชี้แนะ บอกกล่าวแบบไม่เห็นตัวหรือไม่

ระวัง............คุณกำลังโดนหลอก อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ htt p:/ /ww w.geocities.c om/scb100yr

ความเห็นที่ 2
superdru87

ก่ะ บางแสน สมุทรปราการ ดิใกล้ๆไปไม่ถูกถามกลับมาได้นะ

ความเห็นที่ 3
ปอมซัง

อย่าง คห.1 อะ ผมก็จะไปต่ อ ม.บูรพา เหมือนกัน เพิ่งเข้าปี 1

ความเห็นที่ 4
5555555

พ่อมึงตาย