ความเห็นที่ 1
kwan

ก็พาไปหหาหมอซิครับ

ความเห็นที่ 2
NuTTeNN

โรคเอดส์

ความเห็นที่ 3
มาม่าแมวสับ

เป็นโรค Cosmpphobia ครับ

เนื่องจากมีความวิตกกังวัลมากเกินไป จากการที่กลัวว่าโลกจะแตกในปี 2012

emoticon

ความเห็นที่ 4
*-*

ระวังจะเป็นโรคเกี่ยวกับพยาธิหรือไม่ก็ติดเชื้อในกระแสเลือดนะคะเพราะหมาที่บ้านเคยเป็น..

ความเห็นที่ 5
ลุงป.6

......ขออนุญาตแก้ไขมาม่าแมวสับเจ้าเก่านิดนะน้อง
Cosmophobia...ครับ
อ่านความเห็นต่างๆของคนตอบแล้วก็พาหมาไปหาสัตว์แพทย์นะครับ...รับรองดีที่สุดแน่นอน

ความเห็นที่ 7
fon202

ติดเชื้อหรือเปล่าคะ แมวที่บ้านก็เคยเป็น พอไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ความเห็นที่ 8
แก้วหน้าม้า

เขย่าปลุกคุณหมอข้างๆ คุณคะไปตอบกระทู้ให้เขาหน่อย emoticon emoticon

ความเห็นที่ 9
น้องเมเปิ้ล

หมาเข้าเวปดึกๆ เล่นเกมยันเช้า เข้าแคมฟรอกยันเที่ยง ตาจะไม่แฉะได้อย่างไร

ตอบเอามัน

ความเห็นที่ 10
เทเรซา

ไหน ๆ ตั้งกระทู้แล้ว ให้มันตั้งใจหน่อย กรุณาเขียนรายละเอียด ว่าเป็นอะไร ที่มาที่มันเป็นแบบนั้นเพราะอะไร เขียนอะไรไปก็ได้ครับ ให้เหมือนกับว่าเราตั้งใจเข้ามาขอความเห็น มาเขียนตามหัวข้อแบบนี้มันน่าด่าถึงพ่อแม่นะครับ เค้าจะหาว่าพ่อแม่ไ่ม่สั่งไม่สอนเอา