หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

ผมอยากหาซื้อหน้ากากผีเเบบไทยๆที่เป็นยางยิดๆที่มักจะมีขายตามงานวัด อยากรู้ว่าถ้าหาซื้อตามตลาดทั่วไปนี่ เขามีขายกันที่ไหนหรือครับ ? อยากซื้อในจํานวนมากๆนะ พี่ๆน้องๆในนี้มีใครทําขายเเบบขายส่งยกโหลไหมครับ ? รบกวนเเนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
เด่น
ความเห็นที่ 1
เด่น

เอ พี่เคยเห็นเขาขายตามตลาดสด แถวต่างจังหวัดนะน้อง จขกท

ในกรุงเทพฯ ไม่แน่ใจ

ปอมซัง
ความเห็นที่ 2
ปอมซัง

หน้ากากเหรอ มีแต่แบบนี้สนใจเปล่าเท่ห์ดี ให้ใส่ไปเดินตลาดได้เลย
เอช ที ที พี://talk.mthai.com/topic/82358

*
ความเห็นที่ 3
*

เอาไปทำไรคะ

THE NEW
ความเห็นที่ 4
THE NEW

อยู่ ตจว.ไหม ไปเที่ยวงานกาชาดปีใหม่ดูครับ มีขายเยอะแยะ ผมว่าจะซื้อเอามาหลอกพวกเพื่อนๆอยู่นะ

ถ้าเป็น กทม หาซื้อยากครับ

เจ้าหญิงสัปปะรังเค
ความเห็นที่ 5
เจ้าหญิงสัปปะรังเค

เคยไปเดินเล่นที่คลองถมมีนะคะ แต่ซื้อเป็นจำนวนมากเนี่ยไม่รู้จะมีหรือเปล่าอ่ะ

ม้าห่อ
ความเห็นที่ 6
ม้าห่อ

สำเพ็ง น่าจะมีเพราะเป็นแหล่งขายส่งหลากหลายอย่าง

atmsk8i3oard
ความเห็นที่ 7
atmsk8i3oard

ผมว่ามันยากนะ คือไม่รู้ไงว่า จะทำขายรึทำเล่น

แต่ถ้าจะทำเล่น แนะนำไป สวน

เอาเยอะๆก็ได้คับ ตามแต่ต้องการ

ร้านMask Or N

376 เมตร ทางขวา จากป้ายรถเมล์ ออก รังสิต

อ่อ!! ถ้าจำไม่ผิด บวกอิก 37 เซน มีร้านขายของGife Shop อยู่อยู่

โชคดีโยม

ครับ
ความเห็นที่ 8
ครับ

ดีครับ ผม จขกท เองครับ คือผมอยากรับมาขายต่ออะครับ คืออยากรับเเบบชายส่ง รับทีเป็นสิิบๆอันครับ ไม่ทราบว่าร้าน ร้านMask Or N

376 เมตร ทางขวา จากป้ายรถเมล์ ออก รังสิต นี่ เขาขายส่งไหมครับ ? ถ้าคนข้างล่างมาอ่าน รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ ถ้ามีเบอร์ร้านเขา ขอผมหน่อยจะดีมากครับ ขอบคุณมากครับคนข้างล่างเเละทุกคน่ที่เข้ามาตอบเเละชี้เเนะ

วว
ความเห็นที่ 10
วว

:-)