จะค้นหาที่อยู่จากชื่อและนามสกุลได้อย่างไร

อยากทราบว่าจะหาที่อยู่ของสามีเก่าได้อย่างไร จะเข้าดูได้ที่เวป์ไหนคะ มีธุระต้องติดต่อเกี่ยวกับบุตรนะคะ
ก็องโต้@ยูไนเต็ด
ความเห็นที่ 1
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

ข้อมูลแบบนี้เค้าไม่เปิดเผยง่ายๆรหอกครับ

ไปติดต่อโดยตรงกับทางอำเภอ หรือเทศบาล น่าจะง่ายกว่านะ อธิบายความจริง พูดความจริง เขาน่าจะช่วยนะ เดี๋ยวนี้มันระบบออนไลน์หมดแล้ว

นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว
ความเห็นที่ 2
นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว

ความคิดเห็นที่ 2 โดย: เหยี่ยว ถลาลม

เรารุรายละเอียดของคุณเหมิดแล่ว จ่ายมายี่สิบ เราจะไม่บอกใคร อะเค๊ กร้ากกกก แว๊ๆ emoticon emoticon emoticon emoticon

พรรณรพี
ความเห็นที่ 3
พรรณรพี

ค.ห. #4 สวัสดีจ้า คุณ เหยี่ยว

สงสัยว่าคงจะมีแผลฉกรรจ์อยู่ที่หลังแน่ ฮิฮิ ถึงรีบให้สินบนน้องโดก้า อย่างนี้น่ะ 555 emoticon

พรรณรพี
ความเห็นที่ 4
พรรณรพี

สวัสดีจ้า มาโดก้า ฮ่าๆๆ ชอบใจตรง ค.ห.#3 จริงๆจังซี่มันต้องไถ 555^-^ emoticon emoticon

OMEGA_13
ความเห็นที่ 5
OMEGA_13

ถ้าไปแจ้งกับอำเภอหรือเขตว่าจะขอที่อยู่ของสามีเก่าจริงๆผมว่าไม่ยากหรอกครับ

สำคัญคือ

๑.หลักฐานการสมรส หรือ การหย่า

๒.ถ้าไม่มีข้อ ๑.ก็ต้องมีหลักฐานแสดงว่าคุณเป็นมารดาของเด็ก ซึ่งน่าจะมีเพราะในทางกฎหมายนั้น หญิงผู้ที่ให้กำเนิดเด็ก ย่อมเป็นมารดาโดยชอบด้วยกฎหมายอยู่แล้ว

ปอมซัง
ความเห็นที่ 6
ปอมซัง

เอชทีทีพี://www.badjojo.com/

มันยุเว็บนี้ครับ

ttwiss
ความเห็นที่ 7
ttwiss

เริ่มจากบ้านพ่อแม่เขาครับ ถัดมาก็ญาติพี่น้อง ที่เล่น ๆเวปในเก็บตกนี่ ดูดี ๆ แล้วใช่ไหมครับ.

แมว
ความเห็นที่ 8
แมว

ไปที่ห้องสายสืบ ตามโรงพักดิ ..อย่าลืมค่าน้ำชา หุหุ

สุชาดา  มาลี
ความเห็นที่ 9
สุชาดา มาลี

ต้องการชื่อที่อยู่ของ

คุณอรวรรณ ษากุล ช่วยค้นให้ด้วยค่ะ

สุชาดา  มาลี
ความเห็นที่ 10
สุชาดา มาลี

ช่วยตอบให้ด้วยนะคะ ว่าทำยังไงถึงจะเจอเข้ากูเกิลแล้วก็หาไม่เจอ