ขอเส้นทางไปพัทยา อย่างละเอียดครับ

ขอเส้นทางไปพัทยา อย่างละเอียดครับ ไปหลายครั้งแล้วแต่ไม่เคยจำทางครั้งนี้ต้องขับรถเอง

ขอแบบละเอียดนะครับ เอาแบบทุกแยก ต้องวิ่งไปตามป้ายไหน ผมอยู่แถว แคราย ครับ

ขากลับด้วยนะครับ

ความเห็นที่ 1
1860

ขับตามรถทัวไปเลย ครับแน่นอน

ความเห็นที่ 2
น้องเหน่ยเหนย

ถนนกรุงเทพ-พัทยา ทำด้วยพื้นคอนกรีตผสมซีเมนต์(ตราอินทรีย์)อัดแน่นไปด้วยคุณภาพ บริษัทชิโนทัยเป็นเจ้าภาพในการสร้างเจ้าค่ะ!

ความเห็นที่ 3
Tokyo_Santa

ขำ คห.1 ตามนั้นค่ะ

ความเห็นที่ 4
คนอยากรู้

น้องเหน่ยเหนย ...... นีปัญญาอ่อนเหรอเปล่า เข้าทุกกระทู้ แต่หาสาระไม่ได้เลย !!!!!!!! เรียกร้องความสนใจหรืออย่างไรคะ คุณน้อง

ความเห็นที่ 5
จ่าห้อย

ตามความเห็น 3 เลยครับ !

ความเห็นที่ 6
เหอะๆ

เออ จริงของ คห.1 มัน

ถ้าเมิงจะเอาทุกป้าย ทุกแยก มิงเอาเชือกผูกติดรถทัวร์ไปเลย

ความเห็นที่ 7
NJU

กูว่ามึงควายหวะ อยู่กรุงเทพ แต่ เสรือไปพัทยาไม่เป็น
ขึ้นมอเตอเว ไปไง ไอควาย ป้ายมันก็มีบอก

ความเห็นที่ 8
*-*

ลักษณะนี้แนะนำว่าให้ออกแต่เช้ามืด..(หลงชัวร์)

ความเห็นที่ 9
NIHAO

ไปตามป้ายรูปเครื่องบิน (สนามบินสุวรรณภูมิ) ค่ะ แล้วถ้ามาโผล่เส้นบางนา-ตราด หรือ มอเตอร์เวย์ ก็จะเห็นป้ายพัทยาค่ะ ก็ตามป้ายโลด...

แผนที่อยู่กับปาก คนไทยไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว

ความเห็นที่ 10
จอช เจ๊าะแจ๊ะ

ไร้สาระ
มึงก็ลองนั่งรถทัวร์มาสักรอบสิ ไอ้โง่ จะได้รู้ทาง คราวหน้าจะได้มาเป็น
อ้อ แผนที่น่ะ หัดซื้อมาอ่านดูมั่ง
เออ แล้วรู้จักถนนสายมอเตอร์เวย์มั้ย รู้จักมั้ย ไอ้ง่าว