เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

เนื่องด้วยตอนนี้เรามีการระดมทุน เปิดห้องแคมฟร็อกเป็นคลับ เอ็มไทยของพวกเราไว้ให้เพื่อนๆพูดคุยแลกเปลี่ยน เรื่องบ้าๆบอๆกัน ดังนั้น อยากให้เพื่อนๆเข้าไปใช้บริการเยอะๆนะครับ  โดยเฉพาะสาวๆ อย่าลืมนะครับ  มีพวกหูดำทั้งหลาย รอคุณอยู่ พวกเรา คุยกันตามประสา เพื่อน พี่น้อง เพราะว่า รู้จักกันมาก็เป็นปีแล้ว ไม่ใช่วัน 2 วัน  ถ้าจะให้ดี เรี่ยไรคนละนิดคนละหน่อย เพื่อให้ห้องของเราอยู่รอด เป็นการเช่าเซิฟเวอร์ จึงขอประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน

ชื่อห้องนะครับ club_mthai ใส่ในช่อง join room นะครับ ถ้าหาห้องไม่เจอ 

ติดปัญหาตรงใหนถาม ดีเจ หมอก ณ บางชะอ้อน ได้ทุกเมื่อนะครับ

นามเขาคือ ก๊องโต ยูไนเต็ด ดอท คอม 

โปรดฟังอีกครั้ง 

ซ้ำ ท่อน 1 

llnJ_llSJ
ความเห็นที่ 1
llnJ_llSJ

หาไม่เจอเลยอ่ะ..

ก็องโต้@ยูไนเต็ด
ความเห็นที่ 2

55555555555555555+

มึงนี่บ้า หรือเพี้ยน หรือ ปัญญาอ่อน ว่ะ จขกท. ???

กระดองดง
ความเห็นที่ 3
กระดองดง

ถ้าเข้าแล้วจะติด การงานไม่ทำเอาแต่เล่นกะบอท
หนุ่มๆห้องนี้หน้าตาดีมีคุณภาพทุกคน คอมเฟิม -_-"

หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก
ความเห็นที่ 4
หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก

ผมเป็นหน้าหมาของห้องครับ อยากให้เพื่อนๆไปคุยกันเยอะๆ ส่วนมากมีแต่ ตอ อยุ่เฝ้าห้อง อยากมีนารี เข้าไปคุย เพื่อทำให้หนุ่มวัยละอ่อนอย่างผม หัวใจสูบฉีด เหอๆๆ

ความเห็นที่ 6

แล้วเมื่อไหร่ ลุงป.6 จะลงได้เนี่ยะ ???

ผมว่าลุง แบก Pc ไปที่ร้าน เหมือน ลุงสับฯ ดีกว่า เหอๆๆๆ ...

ไม่ก็.... แถวลำปาง มีร้านคอมที่มีช่างเซอร์วิส ถึงบ้านไม๊อ่ะคับ เรียกให้เขามาลงให้ที่บ้านเลย หุหุ ...

มีหลายคนเลยนะที่ ลงได้แล้วยังเข้าไม่ได้
ไอ่จนฯ อีกคน ...

ผมก็ไม่ได้อยู่หน้าจอ บางทีก็ไม่รู้จะบอกยังไง หรือช่วยยังไงเหมือนกัน
แต่คิดว่าโดยรวมแล้วที่แต่ละคนเข้ามาไม่ได้ น่าจะเกิดจาก ไอพี หรือ เนตของผู้ให้บริการบางเจ้า ที่ไปมีปัญหากับเซฟเวอร์ของแคมฟรอค นะ เลยทำให้มันเข้าไม่ได้

เพราะ หลายๆคนก็เข้าได้ปกติอยู่นะ ...

santamornica
ความเห็นที่ 7
santamornica

เจ้าหญิงฯเราว่าลองเปลี่ยชื่อดูดิอาจจะเข้าได้ก็ได้นะ เผื่อจะได้ส่องหนุ่มๆๆ ( 5+ )
ลุงป.6 รีบๆลงโปรแกรมไวๆนะค่ะ สาวๆที่ห้องเอ็มไทยคลับรอดูลุงอยู่ค่ะ

proxy
ความเห็นที่ 8
proxy

กว่าจะได้ ดันไม่เจอห้องอีก เศร้า...

เทพเจ้าผีแดง
ความเห็นที่ 9
เทพเจ้าผีแดง

ลุง ป.6 บ้านอยู่ลำปางหรืองัยคับเนี่ยยยย อิอิอิ

ความเห็นที่ 10

คห.20

ใส่ชื่อห้อง Club_Mthai เข้าไปใน Join Chat ตรงที่เป็นรูปบ้าน น่ะคับ แล้วก็เข้าไปได้เลย แค่นั้นเองคับ