ความเห็นที่ 1
เก้งกวางน้อย

จำไม่ได้อ่ะ แต่รู้สึกว่าไม่นานนะ ไม่ลองเข้าเวปแล้วลองโทรไปถามล่ะ

ความเห็นที่ 2
จ่าห้อย

น่าจะ รับภายใน 3 วันทำการนะครับ

ความเห็นที่ 3
santamornica

ไม่นานทำวันเดียวเสร็จ แต่กว่าจะได้รับไม่เกิด 1 อาทิตย์ ถ้าไม่อยากไปรับก็สามารถให้ส่งทางไปรษณีย์ได้

ความเห็นที่ 4
กล้วย

เดี๋ยวนี้ไม่มีการต่ออายุแล้วหนิครับ มีแต่ทำเล่มใหม่ ไปทำแป๊บเดียวครับ ได้รับเล่มประมาณ 3 วันทำการ ไม่รวมเสาร์อาทิตย์ จะไปรับเองหรือให้ส่งทางไปรษณีย์ก็ได้ครับ

ความเห็นที่ 5
SunLong

ผมเพิ่งทำพาสปอร์ตเล่มใหม่เมื่อปลายปีที่ผ่านมา เนื่องจากเล่มเก่ามันหมดอายุแล้ว ไปที่ สนง เค้าก็กรอกรายละเอียดขอทำใหม่ได้เลยครับ ใช้เวลาทำเล่มใหม่เร็วมาก ไม่กี่วัน สามวัน ห้าวัน เค้าก็ส่งทางไปรษณีย์ให้คุณถึงที่บ้านเลยครับ

ความเห็นที่ 6
น.ส ทองใบ

แป๊ปเดียวค่ะ ถ้าหมดอายุแล้ว เค้าจะให้ทำเล่มใหม่เลย ซึ่งก็แค่กรอกข้อมูลนิดหน่อย ถ่ายรูป แป๊ปเดียว ไม่เกินอาทิตย์คุณก็ได้รับแล้วค่ะ

ความเห็นที่ 7
เหยี่ยว..ถลาลม

อย่าให้นม(คน)หมดอายุก๊แล้วกันนะคร๊าปปปป

คนดูดกิน~~~ท้องเสียอาจถึงตายยยด้ายยย วุ๊ยยย

ความเห็นที่ 8
PA-i Sama

ไม่มีต่ออายุคับผม หมดแล้วทิ้งไป ทำใหม่เลยจ๊าาา แล้ว3วันไปเอา หรือถ้าให้ส่งกลับบ้าน ไม่เกินหนึ่งอาทิตย์