รถตู้พัทยา-อนุสาวรีย์ชัย

อยากทราบว่ามีรถตู้ไป-กลับ พัทยาอนุสาวรีย์ชัยรึป่าวคะ

รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยค่ะว่าคิวรถอยู่ที่ไหน

มีตั้งแต่กี่โมงขอบคุณค่ะ

กก
ความเห็นที่ 1
กก

ผมเคยนั้งเมื่อสัก2ปีก่อน ตรงหน้าห้างเซ็นเตอวันหนะ ตอนนั้นราคาตั๋ว150 บาท ต่อคน ส่วนขากลับหนะ ผมเคยเห็นอยู่วินนึงตรงมใกล้ๆกีบฟู้ดแลนด์พัทยากลาง แต่เพื่อนอีกคนมันเคยบอกว่าไปนี่งที่หน้าวัดไชยมงคล พัทยาใต้ ยังไงลองดูละกันนะ

dd
ความเห็นที่ 2
dd

อยู่ที่ Century จ๊ะ วินติดกับรถตู่ที่ไป ม.กรุงเทพ

BIKER_BABE
ความเห็นที่ 4
BIKER_BABE

ถ้าไปจากพัทยาก็ขึ้นตรงหน้า Family Mart ตรงถนนพัทยาใต้อ่ะ ถ้าจำไม่ผิดรถออกทุกชั่วโมงอ่ะ

อาม
ความเห็นที่ 5
อาม

ขึ้นตรง 4 แยกพัทยากลางก็ได้คับ มันจอดตรงห้าง ข้างๆ 4 แยกน่ะ

แอ๊ป
ความเห็นที่ 6
แอ๊ป

มีเบอร์วินรถตู้ไหมคะ