ต้องการดาวโหลดเพลง mp3 จากเน็ต มีโปรแกรมหรือเว็บไหนบ้าง

ต้องการดาวโหลดเพลง mp3 จากเน็ต มีโปรแกรมหรือเว็บไหนบ้าง เราแปลงเพลงใน youtube มาเป็น mp3 ได้ เพราะว่ามีโปรแกรม แต่มีบางเพลงที่เราพิมพ์ใน youtube แล้วไม่เจอ เลยอยากหาเว็บที่ดาวโหลดเพลงเก่า ๆ ทุกสไตน์ เหมือนโปรแกรมคาราโอเกะที่มีเกือบทุกเพลง เลยอยากได้เว็บหรือโปรแกรมดังกล่าวที่เราพิพม์เพลงแล้วดาวโหลดออกมาเป็น mp3 ได้เลย โดยที่เราไม่ต้องการแปลงจาก youtube มาเป็น mp3 อีกทีเพราะรู้สึกว่ามันค่อนข้างช้ามากกว่าจะแปลงเสร็จ เลยอยากได้เว็บหรือโปรแกรมที่พิมพ์เพลงแล้วดาวโหลดออกมาเป็น mp3 ได้เลย ใครพออุปการะได้บ้างครับ เพลงเหล่านี้เราพิมพ์ไม่เจอใน youtube ใครพอแนะนำเว็บที่ดาวโหลดได้บ้างครับ ยางผลัดใบใจพลัดรัก ศิลปิน ดาวใต้ เก็บเศษแก้ว ดำรง วงศ์ทอง สวยจนล้น กระต่ายขาว ฟ้าสั่งให้รัก กระต่ายขาว หนีรักมาพักดอยตุง ไทด์ ธนพล เสียใจเพราะรัก มด รังสิมัน รอสัญญาใจ มด รังสิมัน รักสาวสุโขทัย ไทด์ ธนพล อ้อนฟ้า ไทด์ ธนพล เขาชื้นเราช้ำ อัมพร โค้งสุดท้าย นพรัตน์ พิษรักพิษณุโลก สันติ ความช้ำแช่เย็น ตุ้ม สาวนารอคอย จอมขวัญ ขอแหวนแม่คืน จอมขวัญ แคร์ทำไมผู้ชาย อัมพร ใครช่วยดาวโหลดเพลงเป็น mp3 เพลงเหล่านี้ให้หน่อย จะขอบพระคุณมากครับ หมายเหตุทั้งนี้ทั้งนั้นทำเพื่อความบันเทิงในที่พักอาศัยเท่านั้น ไม่ได้ทำเพื่อการค้าแต่ประการใด ขอบคุณมากครับ
สุลต่านก็องโต้
ความเห็นที่ 1
สุลต่านก็องโต้

ฮ่าๆๆๆ

พวกที่ใจดี ไม่ดูที่ทาง ระวังจะโดน!!!

por-some-one
ความเห็นที่ 2
por-some-one

...เย้อ.....มันจะดีเร้อ.....

น้ำเงาะ
ความเห็นที่ 3
น้ำเงาะ

www.cheatsbrasil.org/vennom/

มีเพลงเพียบครับ

หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก
ความเห็นที่ 5
หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก

คุณ ความเห็นที่ 2 ที่ 4 ครับ ผมเข้าใจว่ามีน้ำใจกับเพื่อนๆนะครับ แต่มันผิด พรบ.คอมพิวเตอร์นะครับ ระวังจะซวยเอา รู้แล้วแจกจ่ายกันหลังไมค์เอานะครับ

NuTTeNN
ความเห็นที่ 6
NuTTeNN

555 นึกว่าจะไม่มีคนตอบซะแล้ว สำหรับผมแล้ว ไม่กล้าตอบครับ เดี๋ยวจะซวยย้อนหลังเอา

nojkl
ความเห็นที่ 7
nojkl

ไอ้เวร ไอ้ลามก

อิอิ
ความเห็นที่ 8
อิอิ

ไอน้ำเงาะ ไอลูกพ่อแม่ไม่สั่งสอน ไอลูก:-) แมงดา

koko
ความเห็นที่ 9
koko

aTube_Catcher สิแปลงให้สำเร็จเลย แต่ต้องตั้งค่าก่อนนะ ว่าจะให้แปลงเป็น MP3