พี่ออฟครับ
ความเห็นที่ 1
พี่ออฟครับ

ซอย 65 น่าอยู่กว่าแน่นอนอยู่แล้วครับผม ถ้าต้องการหอพักเงียบสงบราคาถูก แนะนำ @home ครับผม บอกวินตรงปากซอย 65 ว่าไปแอดโฮม 15.- บาท พี่ผู้ดูแลชื่อพี่นางใจดีมากๆ เป็นกันเอง เห็นห้องแล้วจะชอบเลยหละครับ โชคดีครับ

-*-
ความเห็นที่ 2
-*-

53มีโต๊ะบอลเยอะ มี2อย่าง ได้เงินค่าหอฟรี หรือ ไม่มีเงินค่าหอ

คนเคยอยู่
ความเห็นที่ 3
คนเคยอยู่

@ โฮม อพาร์ทเม้นท์ ห้องดีน่าอยู่ แต่เปลี่ยวโคตร หน้าฝนนี่ระวังเชียว เคยอยู่อะ ขาเข้านั่งมอไซด์ไปได้อยู่หรอก ขาจะออกนี่ดิ ต้องรอมอไซด์เข้ามา อาจจะนานรึไม่นานแล้วแต่ แต่ถ้าเดินก็ได้ แต่ก็เปลี่ยว เคยเดินเจอตัวเงินตัวทองออกมาเดินเล่น เจองูยั้วเยี้ย แถมยังมีพวกมอไซด์ขับกระชากกระเป๋าด้วย เพราะว่ามันเปลี่ยว ฝนตกหนักๆน้ำก็ท่วม ถนนแฉะ แต่ห้องอะน่าอยู่จริง

ก ไก่ กุ๊ก กุ๊ก
ความเห็นที่ 4
ก ไก่ กุ๊ก กุ๊ก

คิดว่าคงจะเรียนราม ผมว่าหาหอที่มันออกจากรามไปหน่อยดีกว่าครับ เช่นลำสาลี คือค่าเช่ามันก็ไม่ได้ถูกกว่าหรอกครับ แต่สภาพแวดล้อมดีกว่ามาก เงียบสงบ ปลอดภัยมากกว่า ถึงจะได้เสียค่ารถเมล์ แต่ก็ไม่ได้เสียค่าวินมอไซก็ทดแทนกันไป

e
ความเห็นที่ 5
e

ผมชอบราม 65 มากกว่าครับ