รถเก๋งขนาดเล็กประหยัดน้ำมันในประเทศไทย

อยากเห็นการนำเข้ารถเก๋งเล็กประหยัดน้ำมัน และราคาถูก เช่นรถเก๋งนาโนของประเทศอินเดีย  นะเมื่อใหร่จะนำเข้ามาให้คนไทยได้ใช้กันละครับ.....!..................
ความเห็นที่ 1
SaTTurN

แนะนำนิสสันมาร์ชค่ะ จะเปิดตัวมอร์เตอร์โชว์ช่วง มีน-เมษานี้แหละ 3 แสนกว่า คุณภาพนิสสันด้วย

ความเห็นที่ 2
_paris

เข้ามาไทยอะไรก็แพง ดูอย่างรถเชอร์รี่qqบ้านเรา
แพงกว่าลาวเวียตนามเค้าเลย หลายตังด้วย
ทำไมเราแพงกว่าเขา อย่างนาโนเข้าไทยมา
ต้องแพงขึ้นอีกไม่ได้ราคาในอินเดียหรอกคะ

ความเห็นที่ 3
เหยี่ยว..ถลาลม

รถยนต์เสียถาษีสูงครับผม
มีทั้งภาษีศุลกากร ภาษีสรรพสามิต ภาษีสรรพากร(ด้วยมั้ง)
อัตราภาษีก็สูง แล้วทำไมอยากขับกันนักล่ะครับ แพงๆอย่างงั้นน่ะ
v
v
v