แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

แลกที่ไหนดีกว่ากัน  มีความเห็นยังไงบ้าง   แล้วที่ไหนสะดวกกว่ากัน   บอกหน่อยสิคะ
younchikun
ความเห็นที่ 1
younchikun

มันเป็นเรื่องที่ไม่น่าถามนะแลกที่ไหน แลกที่7/11ก็ได้ถ้าสะดวก ว่าไปนั้น

aquaboyz
ความเห็นที่ 2
aquaboyz

ผมอยู่ดอนเมืงยังไปแลกแถวๆหลังตึกการบินไทยเลย เคยได้ยินว่าเรทมันจะต่างกับสาขาอื่นแค่ประมาณ +- 0.1 แค่นั้นเอง ดีที่ว่าของผมเป็นเงินหยวน มันเลยไม่ค่อยแตกต่างมากนัก อ่อ ชืมบอกผมไปแลกที่ super rich ครับ

นิค
ความเห็นที่ 3
นิค

อืม ไม่เห็นจาต่างกันเลย เหมือนๆกันนั่นแหละ ใกล้ที่ไหนก็แลกที่นั่นไป อย่าไปคิดมาก

ไปเจอที่เว็บอื่น ดูๆแร้ว ก็ไม่ต่างกันหรอก

:-)www.mitiexchange.com

ดูๆเอาเองละกัน