เที่ยวเกาะเต่าพักที่ไหนดี

เที่ยวเกาะเต่าพักที่ไหนดีราคาไม่แพงมากบอกหน่อยนะ  เราจะไปเที่ยวช่วงเดือนมีนาคมไม่ทราบที่พักเลยจะเอาลูกไปเที่ยวด้วยแล้วถ้าพักตามหาดอะไรถึงจะดีแล้วไปพัเกาะนางยวนเลยดีไหมค่ะ

บอกหน่อยnui_@ymail.com

ความเห็นที่ 1
Moo

เรามีเพื่อนทำทัวร์อยู่ ชื่อพี่เหน่ง บอกว่าเราแนะนำมาก้อได้ เราชื่อใบตอง ลองเมลไปนะ nengnilobon@hotmail.com เราไปฮันนีมูนมาแล้ว สวยมั่กๆๆๆ

ความเห็นที่ 2
วิว

เคยไปพักที่โพไซดอลอ่ะ ไกลหน่อยแต่ถูกมากกก 300เอง กระท่อมพัดลม ถ้าแอร์ก็อีกราคา หาดหน้าบังกะโลก็สวยไม่ค่อยมีคน อาหารที่ร้านก็อร่อยพอใช้ราคาไม่แพงเกินไปนัก เสียอย่างเดียวถนนน่ากลัวอ่ะ เราไปอยู่เกือบครึ่งเดือนมั้ง หมดค่าที่พักไปราวๆ3พันกว่า ไม่รวมค่ากิน ค่าเช่ารถ

แต่ถ้าจะไปอยู่หรูๆก็ตกวันละ1000-3000 มั้ง ลองค้นๆดูจากเนตเลย