ใครรู้จักสถานที่รับทำบิลใบเสร็จค่าเทอมมั่งคะ

ใครรู้จักที่รับทำบิลใบเสร็จค่าเทอมมั่งคะเคยไปทำที่มาบุญครองค่ะแต่นานแล้วพอไปใหม่หาร้านไม่เจออ่ะ คือใครทราบบ้างค่ะ รบกวนช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณคะ
ความเห็นที่ 1
เหยี่ยว..ถลาลม

สี่แยกเกษตร นะหนู
เวลาป๋าไป ซื้อ เรื่อง ค่าเช่า
ค่าไร นะ ป๋าไปตรงนั้น

ความเห็นที่ 2
เหยี่ยว..ถลาลม

เพ่อนผม บอกว่า ก๊อง เป็นเด็ดปั๊มน้ำมันเก่า
แต่ตอนนี้หันมาเอาดีทางซ่อมรถ จักรยาน(ไม่มียนต์)
ให้เดะๆ แถวคอหงษ์ หาดใหญ่
ไปเมื่อไหร่ อย่าลืมแวะนะครับ

ความเห็นที่ 3
Tokyo_Santa

ตัวเองโง่เองไม่พอ จะลากคนทั้งเอ็มไทยเข้าตะรางด้วยเหรอคะ

จะเรียนไม๊คะหนังสือ คิดแต่เรื่องชั่วๆ นี่ ลองดร๊อปเรียนเข้าตะราง ซะบ้างดีมั้ย

ยังอยากได้อยู่มั้ยเงิน ไม่รู้จักคำว่าผิดกฎหมายหรือไง

ความเห็นที่ 4
_Tiky_

สันดานเสียจริง ๆ อิเวงตะไล

ความเห็นที่ 5
คำสั่ง เตือนตัดไฟ

ไปเป็นกระหรีสิจ้ะ มันยังดีกว่ามาหลอกพ่อแม่แบบนี้อีกนะ

ได้เสียว ได้เงิน ไม่บาป ไม่หนักหัวใคร

ความเห็นที่ 6
มาม่า5บาท

จะโกงตังพ่อแม่?
อีกหน่อยคงมาถามหาที่ทำใบทรานสคลิปต์

ทำอะไรสงสารพ่อแม่หน่อยนะคะ
ถ้าเกิดมาแล้วทำแต่ให้พ่อแม่ลำบากอย่าเกิดมาเลยดีกว่า
เสียดายชาติเกิด

แค่นี้ยังโกงอีกหน่อยไม่โกงไปทุกอย่างเหรอ ทำอะไรคิดดีๆ