เกลียดมะ พวกเสี่ยเลี้ยงเด็ก มีลุกมีเมียเเล้ว ยังจะหาเด็กเเล้วรักเด็กอีก เกลียดมะเข้ามาหน่อย

คิดยังไง ก็ พวกเสี่ย เลี้ยงเดก เอาเด็ก

เเบบว่า เดือนๆหนึ่งเจอกันมาเอากัน เเล้วให้เงินใช้

เเล้วโกหกเดก ว่าจะเลิกกับเมียเพื่อมาเเต่งงาน ทั้งๆที่เสี่ยก็มีลูกด้วย

คิดว่า มัน เลวไหมครับ

ผมเคยเจอมากับตัว เเล้วรุทีหลัง อยากจะอ้วกเลยครับ

กว่าจะผ่านมาได้ เเทบทรมานนน เพื่อทําให้เเฟนเลิกกับเสี่ยนั่น

สุดท้ายเสี่ยนั่นก็ทนไม่ไหว เเละจากไป

ผมก็ได้เเฟนมา

ผมฝังใจเลยครับกับเหตุการณ์เเบบนี้ เพราะมันเปงครั้งเเรกที่โดน

เเละผมก็ไม่เกลียดเเฟนนะครับ เเต่เกลียดไอเเก่นั่น ไอเเก่ตัณหากลับ ชอบมาเอาเดก

ให้ความหวังเดก เเฟนผม 20 ต้นๆ เเต่ไอเเก่นั่น 40+

คิดหรอคับ ว่ามันจะเป็นความรักจริงๆ ไม่ใช่หลอกๆ

ผมฝังจน เเละผมเเก่ไปจะไม่เป้นเเบบนั้นเดดขาด

เเละผมก็เเช่งไอเเก่นั่นขอให้ ตายไวไวด้วยเถิดดด เพี๊ยงง

IsNull
ความเห็นที่ 1
IsNull

เราว่า ผิดที่แฟนคุณนั่นแหล่ะ

ผู้หญิงที่ยอมเป็นเมียน้อยเมียเก็บอาเสี่ยเนี่ย หวังอะไร
คงไม่ใช่ความรักหรอก เป็นเงินมากกว่า

ไปโกรธไปเกลียดเค้าทำไม ทำก็ทำกันสองคน แต่มาเกลียดแค่คนเดียว
เค้าไม่ได้มาข่มขืนแฟนคุณซักหน่อย เต็มใจเองทั้งนั้น

"เกลียดมะ พวกเสี่ยเลี้ยงเด็ก มีลุกมีเมียเเล้ว ยังจะหาเด็กเเล้วรักเด็กอีก"
ส่วนตัวไม่ได้เกลียดนะ ชีวิตใครก็ชีวิตมัน เค้ามีปัญญาเลี้ยงก็เลี้ยงไป
เด็กไม่เห็นคุณค่าตัวเอง คิดว่า เอา... ของตัวเองไปแลกเงินได้ ก็ชีวิตเค้าเหมือนกัน
ไม่ได้เกลียด แต่ออกแนว รังเกียจ มากกว่า
ผู้ชายติดเซ็กส์ กับผู้หญิงรักสบาย

IsNull
ความเห็นที่ 2
IsNull

ที่เลวน่ะ แฟนคุณมากกว่านะ

รู้ว่าเค้ามีเมียแล้ว แถมมีลูก ยังหวังให้เค้าเลิกเมีย ทิ้งลูก มาเอาคุณเธอ
อยากรวยทางลัด
คิดหรอว่าเค้าจะรักจริง เดือนนึงก็มาเอา ให้เงินไว้ใช้ มันก็เพียงพอ แฟร์ๆ กันดีแล้วนิคะ
จะให้เค้าเลิกกับเมีย ซึ่งอาจจะผ่านทุกข์ผ่านร้อนมาด้วยกัน เมียที่ยอมรับ และให้อภัยตาแก่จี่หลายครั้ง

บาปกรรมจริงๆ แฟนคุณอ่ะ

IsNull
ความเห็นที่ 3
IsNull

แก้ๆ

จะให้เค้าเลิกกับเมีย ซึ่งอาจจะผ่านทุกข์ผ่านร้อนมาด้วยกัน เมียที่ยอมรับ และให้อภัยตาแก่นี่หลายครั้ง

บาปกรรมจริงๆ แฟนคุณอ่ะ

น้องเหน่ยเหนย2010
ความเห็นที่ 5
น้องเหน่ยเหนย2010

ผมฝังใจเลยครับกับเหตุการณ์เเบบนี้ เพราะมันเปงครั้งเเรกที่โดน<-----พี่น้ำเงาะโทรมาเล่าให้ฟังว่า...อ่านแล้วเสียวรูดากแวบๆเลยเจ้าค่ะ

itoursab
ความเห็นที่ 6
itoursab

หึหึ ทำไมไม่มองแฟนคุณบ้างละ
ว่า... เธอนั่นแหละเห็นแก่ได้
และความจริงที่พึงสำเหนียกไว้นะครับ
คนเราเวลาเล่ามักไม่เล่าความจริงทั้งหมด
ซึ่งการไปเชื่อความจริงแค่ส่วนเดียว
ก็อาจจะทำให้เราเข้าไปผิดไปคนละทาง
แต่ลองไปคิดดีๆ แล้วกันว่าเธอคนนี้
เป็นแบบนั้นรึเปล่า แง่บๆ

Life On The Rock
ความเห็นที่ 7
Life On The Rock

หุหุ ตกลง เรื่องจริงหรือ
เรื่องโจ้ก มาเล่าให้ฟังเฉยๆอะ

ถ้าเรื่อง จริง แม่ง>>
ยอมรับ ถือน้ำใจและหัวใจคุณ จขกท. จริงวะ
แฟนตัวเอง ไปสมยอม เป็นเมียน้อยชาวบ้าน
ยังรับได้ ซึ้งในความรักของคุณเลยให้ตายวฺะ
(ไม่ได้ประชดนะ)เพราะ คนที่ รักจริงแบบเนี่ย
หายากชะมัดเลยวะ หาได้ยากโครตๆๆ

เพราะ ถ้าเป็นตัวอิฉันเอง ถ้าแฟนตัวเอง
ไปมีใจให้และไปมีอะไรด้วย
ภรรยาชาวบ้าน/แฟนชาวบ้าน
(ไปสมยอมรับสถานะผัวน้อยชาวบ้าน)
มีหวัง ได้ ถีบ ไส หัวไกลๆ
จากชีวิต ของอิฉันละจ้ะ
(กรณีมองในมุมกลับกันนะจ้ะ)

ตัวอิฉันเอง ทำกันขนาดเนี่ย
คนที่รักกัน เขา ทำกันแบบเนี่ยเหรอ?

เดี๋ยน รับม๊ายได้ คร๊าๆๆ
มันก็ แค่ มุมมอง ส่วนตัวนะจ้ะ

อีกอย่าง หญิงก็ร้าย
ผู้ชาย(แก่) ก็เลว
ร่วมมือกัน นอกใจทั้งคุณ จขกท.
และภรรยาของผู้ชาย(แก่)

เฮ้อ!!เหน็ดเหนื่อยใจแทนคุณ จขกท.วะ

น.ส.ทองํใบ กุ๊กส์ๆ
ความเห็นที่ 8
น.ส.ทองํใบ กุ๊กส์ๆ

ไม่โกรธไม่เกลียด แฟนเลย ???
เกลียดแต่ ชายแก่
ชายแก่ เค้า เสียตังค์ซื้อความสุข
แต่แฟนคุณ เสียตัว เพื่อ เอาตังค์

หึหึ

สุลต่านก็องโต้
ความเห็นที่ 9

ควงหักคอไอ้เท่ง ไปสอยกะบาลแม่งเลยครับ

ได้ตายไวไวสมใจคุณแน่นอน

ความเห็นที่ 10

ฮ่าๆๆๆ

ฮา 22

อย่าทำตามที่ผมแนะนำนะ เด่วจะเป็นลูกอกตัญญู