ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ผมอยากซื้อของขวัญให้ผู้หญิงที่เพิ่งคุยกันได้แค่ 3 อาทิตย์อ่ะคับ

ตอนนี้ยังไม่ได้ตกลงเป็นแฟนกันนะคับ

คือว่า อาทิตย์หน้าจะเป็นวันเกิดเค้าอ่ะคับ

แล้วผมก้อพอจะรู้ๆ มาบ้างว่าเค้าไม่ชอบพวกตุ๊กตา หรือว่าดอกไม้

ก้อเรยหมดมุกแล้วคับ นึกไม่ออกเรยว่าจะซื้ออะไรให้ดี

หรือว่าจะซื้อเป็นพวกเครื่องสำอางค์ดีคับ แต่ผมก้อเลือกไม่เป็นซะด้วยสิ

ใครมีไอเดียอะไรดีๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

ปล. ผมมีงบ 500 คับ

ความเห็นที่ 1
ซีsexฉ่าย

ฮ๊ะะะะะ.......! 500 บาท...?????

หมูปิ้งกับข้าวเหนียวก็หมดแล้วม๊าาางงง.....ไอ่หนุ่ม จขกท...!

ลิปสติกสิ....เลือกสีที่นายชอบนะ...และก็แน่ใจด้วยว่ามันเหมาะสมกับเธอ...ไม่ใช่เธอตัวดำ.....นายซื้อสีแดงแจ๊ดดดด...งี้..." โอ้ แม่กาคาบพริกเลยล่ะนาย "...หิหิ....!

ความเห็นที่ 2
นู๋

ถ้าเป็นนู๋ คงซื้อต้นไม้เล็กๆสักต้น เอาแบบที่ว่าเขาเอาไว้ในห้องได้ ได้รดน้ำเช้าเย็น คิดว่าเมื่อเห็นต้นไม้หรือมองมัน คงคิดถึงคนให้บ้าง ( แค่เพื่อนยังไม่ใช่แฟนเอาอะไรมาก )

ความเห็นที่ 3
IsNull

จริงๆ ต้องดูรสนิยม และสังคมของเธอด้วยนะคะ

เครื่องสำอาง แนะนำว่า อย่าดีกว่าค่ะ
เพราะ ขนาดไปเลือกซื้อเองกับมือ ยังไม่ค่อยถูกใจเลย
หน้ามันหน้าแห้ง สีนี้ทาแล้วไม่สวย ลิบสีนี้ไม่เข้า (เรื่องมากค่ะ)

ถ้าผู้หญิงที่ไม่ชอบของน่ารักๆ สวยๆงามๆ ก็น่าจะหาเป็นของที่ใช้ประโยชน์ได้ดีกว่าค่ะ
นาฬิกาที่ดูดีมีดีไซน์
เป็นไงคะ

ความเห็นที่ 4
ซีsexฉ่าย

...500 บาทเนี่ยนะ ซื้อนาฬิกา...คุณ IsNull ?

รุ่นกันน้ำออกเหรอครับ ?....

ความเห็นที่ 5
MutuHagi

เรื่องอย่างงี้อย่าคิดมากน้องเอ๊ย

มันก็เป็นปัญหาของผมเมื่อก่อนเหมือนกันครับ

แนะนำครับ ของกินครับแน่นอนที่สุด ช๊อกโกเลตแพงๆ เงิน 500 สบายมากอยู่แล้ว

ความเห็นที่ 6
เกรียนได้ใจ

มีตังค์แค่ 500 บาท
โธ่ ไอ้หนู มิน่า ญ ถึงไม่ตกลงเป็นแฟนซะที
ยากจนอย่างนี้เอง

ญ ไทยชอบแบบ...
หล่อ
รวย
เหี้ ย
เจ้าชู้

ถ้าไม่เป็นอย่างนี้ ญ ไทยไม่ชอบโว๊ย

ความเห็นที่ 8
ปอมซัง

แหม่ ถ้าเป็นผม ถ้าคนที่ซื้อให้ผมรับหมดละครับ ไม่เกี่ยง ถ้าเขาตั้งใจซื้อให้เรา น่าจะซื้อพวกเสื้อสวยๆให้ก็ได้ ไม่ต้องแพง

ความเห็นที่ 9
ปอมซัง

'' คุณค่าไม่ได้อยู่ที่ราคา มันอยู่ที่ใจคนซื้อให้ ''

ความเห็นที่ 10
Life On The Rock

งั้นให้ อิฉัน แนะนำนะจ้ะ พ่อหนุ่มน้อย
มีงบประมาณอยู่ 500 บาท

ยังไม่ได้ คบหากัน ก็ อย่าเพิ่งอะไรมากซิ
ที่ จริง ผู้หญิง ทำเป็นพูดไปงั้นไม่ชอบ
ดอกไม้ ไม่ชอบตุ๊กตา แต่ถ้ามีคนซื้อให้ ก็เอาจ้ะ

ซื้อ ถุงผ้าสวยๆ สักใบ(ราคาน่าจะไม่เกิน 250)
เอาไว้ ใช้ของใช้+หนังสือเรียนได้ดีมะคุณ จขกท.
ห่อสวยๆ น่าจะดูดีมีประโยชน์ใช้งาน ช่วยลดโลกร้อนด้วย