มีสามีแก่ ไม่ขยันทำการบ้านค่ะ

ดิฉันอายุ 29 ปี สามีอายุ 64 ปี เรามีอะไรกันสัปดาห์ละครั้ง บางที เดือนละครั้งสองครั้ง เซ็งค่ะ ทำไงดี
ความเห็นที่ 1
เทพอ้อมกอดดุ

ผมก็อยากปรึกษาเหมือนกันครั คือ ผมมีอารมเอา วันหนึ่งไม่ต่ำกว่า 10 ดอก

สาวๆจะทนผมไหวมั้ยครับ ดอก 1 ก็ไม่ต่ำกว่า 30 นาที

ความเห็นที่ 2
strangely_weird

มีใครเห็นปุ่มถูกใจมั่ง อ๋อ มันคือ Like ใช่มะ แล้วมันก็จะไปลิ้งค์กับโพรไฟล์ของเราใช่มะ มิน่า วันนี้เข้าไม่ได้เพราะงี้นี่เอง ยินดีด้วยค่ะเอ็มไทยก้าวไกลอีกหนึ่งขั้น แปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วที่เคยโฆษณาไว้ว่ามีให้คะแนนโหวตความชอบ ไม่ชอบ ใช่อันเดียวกันป่าว หรือคนละวาระ วาระนี้หายไปจากสภาแล้วหรือ

ความเห็นที่ 3
itoursab

สิบกว่าปี ก็:-)งมาก แต่กำลังดี
แต่ถึงขนาดเกือบๆ 30 ปีเนี่ย
ผมตอบได้แค่ บางคนอายุประมาณนี้
ยังป๊าบๆทุกวันเลยครับ
มันอยู่ที่ หุหุ แง่บๆ

ความเห็นที่ 4
LeesawBoom999

ก็บอกให้คุณตาเเกซื้อดิลโด้ให้สิเคอะ

ความเห็นที่ 5
senbe2

อยากให้น้ำเงาะมาตอบจัง....คงจะมัน

ความเห็นที่ 6
บี

ก็เลิกไปซิคะ