ครั้งแรกของผู้หญิง โดนเปิดบริสุทธิ์ มักจะ....หรือไม่

ผู้หญิงที่โดนเปิดบริสุทธิ์ครั้งแรกเนี่ย มันจะไม่มีสติใชป่าว(สมยอมพร้อมใจ ไม่ใช่การถูกข่มขืน) คือมักจะคิดอะไรไม่เป็นใช่หรือไม่ เช่น ไม่สนว่าจะมีปัญหาอะไรเกิดขึ้นตามมา ไม่สนว่าผู้ชายคนนี้จะเป็นคนที่ใช่หรือไม่ในอนาคต ไม่สนว่าผู้ชายคนที่ใช่ในอนาคตเค้าจะรับได้หรือไม่ ไม่สนอะไรเลย..ฉันมุ่งจะมีอะไรกับผู้ชายนี้ก่อน....ใช่หรือไม่

และครั้งแรกของผู้หญิง มักโดนแบบฝ่ายชายไม่ใส่ถุงยางอนามัย ...... เป็นแบบนี้ทุกคน ..ใช่หรือไม่  ไม่มีผู้หญิงคนไหนมีครั้งแรกแบบ ฝ่ายชายไม่ใส่ถุงยางอนามัย...ใช่หรือไม่ 

เพราะครั้งแรกของผู้หญิงมักเกิดขึ้นในวัยรุ่นจะช่วงไหนก็แล้วแต่ มันก็เป็นวัยที่กำลังบานสะพรั่งในเรื่องเพศ และให้ผุ้ชายได้ง่าย ๆ แบบไม่คิด

ขอความเห็นหน่อย !

itoursab
ความเห็นที่ 1
itoursab

ไม่รู้ดิ่ เคยแต่เปิดเขานะ
แง่บๆ

pointion
ความเห็นที่ 2
pointion

ต้องสอบถาม เด็ก มัธยม 1-3 งับ ว่าเค้าโดนยังไง

แถว พัทยา สมัยนี้ ป.6 ก็สก๊อยส์ตามสามี เกรียน ๆ แล้ว -*-

เด็กพวกนี้มัน แค่มีมอไซค์ก็ตามแล้ว อะงับ ถามเด็กแถวบ้านคุณดี แล้วก็พามันไป ซื้อเสื้อผ้า เป็นการตอบแทน 55+

อย่าด่าผมนะ T^T พูดความจริง

jijitoto
ความเห็นที่ 4
jijitoto

ไม่เข้าจาย

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 5
Tokyo_Santa

คำตอบแรก คือ ผู้หญิงไม่ใช่หมาค่ะ คิดเป็น ที่คุณพูดนั่น สันดานผู้ชาย สักแต่ว่าจะผสมพันธ์ท่าเดียว

--ไม่มีผู้หญิงคนไหนมีครั้งแรกแบบ ฝ่ายชายไม่ใส่ถุงยางอนามัย...ใช่หรือไม่ (กุไม่รู้ค่ะ ไม่ได้ไปเฝ้าหม้อใคร เวลาเค้าจะผสมพันธ์กัน แล้วก็ไม่ด่วนสรุป ใครใส่ไม่ใส่ กุจะไปรู้แมร่งงงงง..ได้ไงคะ คิดเป็นไหมคะ ไอ้ควาย )

ปล. กระทู้เมิง เหยียดหยามทางเพศค่ะ คือการปรามาสผู้หญิงทุกคน บนความคิดตัวเอง ถ้าผู้หญิง"ส่วนใหญ่"เป็นอย่างที่ ที่ จขกท. พูด ป่านนี้ เด็กที่ขาดการอบรม ก็เต็มเมืองแล้วค่ะ อย่าลืม นะไอ้สันดาน ผู้หญิงเป็นเพศที่ต้องตั้งท้อง แล้วก็ต้องอบรมสั่งสอนลูก ส่วนใหญ่ มีสันชาติญาณความเป็นแม่ ทำอะไรต้องคิด ไม่ใช่ผู้ชายมีสันชาติญาณหมา สักแต่ว่าจะ xxx คิดเหิ้ยไรไม่ได้ จะ ส่ายหัวมุดหางท่าเดียว

ซือหงวน
ความเห็นที่ 6
ซือหงวน

ไม่ทราบครับ เข้ามาโพสเอาคะแนน

น้ำเงาะ
ความเห็นที่ 7
น้ำเงาะ

ลงลิ้นเลียหิให้มันน้ำแฉะๆเยิ้มๆเยอะๆ แล้วค่อยเอาฅวยใส่เข้าไป แต่มันจะดิ้นหนีเขยิบตัวขึ้นข้างบน ให้มึงกดแขน2ข้างมันไว้ แล้วเอาฅวยดันพรวดเดียวเข้าไปเลยครับ ซอยเนิ่บๆช้าๆ พอสักพักหิมันจะเริ่มคุ้นเคยกับฅวยเรา ก็ใส่ไม่ยั้งได้เลยครับ

FO LFC
ความเห็นที่ 8
FO LFC

คห ที่ 16 เล่นซะเห็นภาพเลย

Schnitzel
ความเห็นที่ 9
Schnitzel

แฟนคลับน้ำเงาะแม่มเยอะ

หมัดเหล็ก
ความเห็นที่ 10
หมัดเหล็ก

ไม่จริงอะ

เก็บไว้ให้คนที่จะแต่งงานด้วยเท่านั้น มีสติตลอดเวลา ไม่ให้ใครง่าย ๆ หรอก

แต่ตอนนี้ยังหาจะแต่งไม่ได้เลย เฮ้ออออ