ช่วยแนะนำเพลงแนวอกหักหน่อยค่ะ

พอดีเพิ่งเลิกกะแฟนอ่ะค่ะ  เลยอยากฟังเพลงที่ฟังแล้วกระแทกใจแรงๆ จะได้ร้องไห้ครั้งเดียว

แล้วทำใจได้ซะที  แบบว่าเจ็บครั้งเดียวพอเลย รบกวนเพื่อนๆ ด้วยนะค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

ความเห็นที่ 1
กุกกิก

รักข้างเดียว (ช้ำอยู่แล้ว) จัดไปเลยคร่า อย่าลืมนั่งกินเหล้าด้วยนะ ย้ำว่าต้องกินคนเดียว แล้วก็ร้องไห้ไปเลย มันจะได้ฟีลมาก

ความเห็นที่ 2
Frank

ผมกำลังฟังอยู่ แพ้แล้วพาล, บัวช้ำน้ำขุ่น

ความเห็นที่ 3
อ้อย

เพลงหาไม่เจอหรือเธอไม่มื.ฝุ่น.อกหัก.จุดเริ่มต้นของจุดจบ.
เพลงเพราะเพราะเธอ.เกลียดเพลงรัก.หลอกใช้.อย
อย่างเหงาๆ.คำว่าจบพูดเบาๆก้อเจ็บ.หลอกฝัน.ทำได้เพียง.ชุดดำ.คุรขอมาเราจัดไห้ อย่าคิดมากเน๊อ..)) :em01:

ความเห็นที่ 4
ชล

ขี้เมาใจดี..แอ๊ดคาราบาว ไม่อกหักแต่ก็ อินในใจอยู่จริงๆ :em15:

ความเห็นที่ 5
อิอิ

ไวพจน์ลาบวช

ความเห็นที่ 6
ตูน

อยู่ก็เหมือนตาย ของ ไอแซค ในยูทูปมี :em32:

ความเห็นที่ 7
d

กว่าจะรู้ - ศิริศักดิ์

ความเห็นที่ 9
จ.ใจเดียว

อยู่อย่างมีสติ อยู่ในโลกของความเป็นจริงเยอะๆ ไม่ต้องไปฟังเพลงอะไร ก็คิดได้

ความเห็นที่ 10
โอย

ไม่ต้องฟังเพลงอะไรทั้งนั้นแหละ ยิ่งฟัง ยิ่งฝัน ยิ่งเพ้อ สุดท้ายก็บ้า จำไว้ เด็กน้อย :em01: :em01: