แฟนทำแบบนี้หมายความว่าอะไรคะ

แฟนเราเป็นฝรั่ง คบกับเรามาได้ 7 เดือน รู้จักกันทางเว็บหาคู่ เราอายุ 30 ส่วนเขา 50
 (มีอะไรกันหลังจากคบได้กัน 4 เดือน 3 ครั้ง) ซึ่งเขาเป็นผู้ชายคนแรกของเรา เขารู้ว่าเรา virgin 

เขาเป็นอาจารย์สอนมหาวิทยาลัย สอนหนังสือทุกวัน
ช่วงแรกจะพบกันอาทิตย์ละครั้ง คุยกันทาง MSN และโทรคุยกันบ้างสัปดาห์ละ 2-3 ครั้ง
แต่ครั้งละไม่เกิน 2 นาที ทุกครั้งเขาจะบอกว่าเรา อยู่บนแท็กซี่ รถไฟ้า กำลังเดินอยู่ แล้วเหมือนเขาก็รีบๆ คุย รีบวางสาย
 วันนี้วันเกิด เขาลืม เราโทรไปหาเขา แต่ก็คุยกันแบบเดิม
helllo, how are you? where are you? miss you, love you ประมาณ 2 นาที

จากนั้นเราก็ส่ง msn ไปบอกว่าวันนี้วันเกิดเรา แต่ก็ไม่มีปฏิกิริยาใดๆ จากเขา
แบบนี้แปลว่า
 1. เขาเป็นคนอังกฤษ ความซอกแซกเรื่องส่วนตัวเป็นลักษณะนิสัยของคนอังกฤษ หรือเปล่าคะ

2. ฝรั่งไม่ได้เห็นความสำคัญของความบริสุทธิ์ใช่ไหมคะ เพราะดูเขาเฉยๆ

3. เขาหมดรักเราแล้วใช่ไหม หรือว่าไม่เคยรักเลย
 4. เขาบอกจะพาเราไปหัวหินช่วงปีใหม่ เขาเห็นว่าเราง่ายหรือแค่แก้ขัดใช่ไหมคะ
เศร้าจัง
 5. เราคอยเช็คในเวบหาคู่นั้น เรารู้บัตรสมาชิกของเขาหมดอายุแล้วสามวันก่อน
แต่เค้าก็ต่ออายุสมาชิกอีกสองวันถัดมา นั้นแปลว่า เขายังต้องการหาผู้หญิงคนใหม่ ใช่ไหมคะ

ขอบคุณทุกความเห็น ค่ะ

ความเห็นที่ 1
งง

แบบว่างง
7 เดือน ฟัน
30 ซิง

ฝรั่งนี่ดีเนาะ :em03:

ความเห็นที่ 2
nonatee

ผู้ชายน่ะไม่ว่าชาติไหนในโลก มันได้แล้วมันก็ไม่เหมือนเดิมทั้งนั้นแหละ...ยิ่งได้มาง่ายๆ ยิ่งทิ้งง่าย

ซ้ำร้ายไปได้มาจากเวบหาคู่...ทำใจเสียเถอะ ผู้ชายพวกนี้แทบทั้งนั้นมันไม่มีใครเอา เป็นพวกแปลกๆ มันถึงไม่มีปัญญาหาด้วยตัวเองไง ต้องพึ่งเวบหาคู่ หาผู้หญิงจากประเทศด้อยพัฒนา ผู้หญิงที่คิดจะไปสู่โลกกว้างโดยใช้วิธีนี้ต้องเสี่ยง ต้องทำใจอย่างหนักหน่อยนะ

ความเห็นที่ 3
its not easy

ง่าย ๆ เลย คุณบอกว่า เมมเบอร์เขาหมดอายุแล้ว แต่เขายังไปต่ออายุอีก แสดงว่า เขาไม่ได้รักคุณนั่นดิ เพราะ้ถ้าเขารักคุณ และคิดจะแต่งงานกับคุณ เขาจะไปต่ออายุสมาชิกทำไม :em13: :em13:

ความเห็นที่ 4
its not easy

5555555555555555 คห.1

ความเห็นที่ 5
ลุงป.6

.......คบกันได้ 4 เดือนก็ได้เสียกันแล้ว คุณใจง่ายเหมือนชื่อคุณนั่นแหละ
ฝรั่งเขาก็ถือเหมือนกันนะเรื่องความบริสุทธิ์ คือถ้ารู้ว่าคู่นอนยังไม่เคยผ่านใครมาก็อาจจะภูมิใจนิดๆ แต่ผมเชื่อแน่นอนว่า ฝรั่งคนนี้เขาไม่เชื่อหรอกว่าคุณบริสุทธิ์ เพราะคุณง่ายพอๆกับผู้หญิงบ้านเขา
การที่เขาเจอคุณทางเวบหาคู่นี่เขาก็คงจะคาดหวังไว้แล้วละครับว่า คงจะเจอผู้หญิงแบบเคยผ่านชีวิตและผิดหวังมาแล้วจึงมาหาคู่ทางนี้ และแฟนคุณเขาสอนหนังสือในบ้านเราก็คงจะเข้าใจผู้หญิงไทยพอสมควรว่าเห็นฝรั่งเป็นคนรวย เป็นพระเจ้า จึงเป็นโอกาสให้เขาหลอกฟันเอาง่ายๆ
สรุปแล้วผมว่าคุณพลาดแล้วละครับ ต่อไปก็แล้วแต่ดวงคุณก็แล้วกัน

ความเห็นที่ 7
6potato9

อยู่มาตั้งสามสิบปี มาเจอฝรั่งหลอกซะแล้ว ขอถามหน่อยได้มะคะ คนไทยไม่มีหราคะคุณจึงต้องใช้เว็ปหาคู่ แล้วคุณไม่รู่หราว่าทุกวันนี้ฝรั่งมันออกหาต้มตุ๋นคนไทยเยอะแยะ หรือว่าอยากรวยทางลัด ฝรั่งมันคงจะรู้แล้วว่า ของฟรีก้อมีในโลกอยู่ในไทยสะด้วย

ความเห็นที่ 8
ญA

คุณอายุ 30 แล้วกลัวไม่มีสามีเหรอ อยากได้สามีต่างชาติ?
คุณถึงต้องยอมเสี่ยงใช้ความบริสุทธิ์ของตัวเองเข้าแลก
เราก็ไม่อยากซ้ำเติมคุณหรอกนะ แต่ผู้หญิงที่ง่ายๆ(+ระยะเวลาคบสั้นมาก) อย่างคุณ ยังไงเขาก็คงไม่จริงใจหรอก
อ่านแล้วหดหู่กับคนที่ดิ้นรนอยากมีแฟน โดยเฉพาะชาวต่างชาติ โดยลืมรักษาคุณค่าในตัวเอง
ถ้ามีแฟนครั้งต่อไป ก็อย่าง่ายๆแบบนี้อีก อย่าคิดว่า เคยเสียมาแล้วและไม่มีอะไรจะเสียหล่ะ
ถ้าง่ายอีก คุณก็ไร้ค่ายิ่งกว่าผู้หญิงขายบริการ
เราเตือนด้วยความหวังดีนะ เตือนแบบลูกผู้หญิงด้วยกัน

ความเห็นที่ 9
Tokyo_Santa

ไม่รู้จะพูดยังไง เราว่าคำว่าซิงคงไม่สำคัญกับฝรั่งหรอก

เข้าใจว่า แฟนคุณเค้าอาจจะคิดว่า มันคือความจืดชืดตังหาก แต่ไม่อยากทิ้งตอนนี้ สำหรับฝรั่งเซ็กส์คือรสชาติที่ต้องหวือหวา เร้าใจ

แต่ข้อบกพร่องของสาวซิงคือไม่รู้เรื่องเซ็กส์ ผู้ชายไทยชอบนะ ถ้าเป็นคนไทยชอบเพราะชายไทยวัดค่าความเป็นคนของหญิงไทยจากเซ็กส์ แต่กับฝรั่งเค้าไม่ได้คิดว่าความซิงไม่ซิงมันจะวัดค่าความเป็นคนอะไรได้ เหมือนเค้าจะตีตัวออก:-)ง คือไม่มีอะไรน่าสนใจ หากเค้าต้องความสนุกจากหญิงไทย เค้าคงพบแล้ว ว่ากับคุณมันชืดเหลือเกิน

แ่ต่ต่อให้คุณฝึกให้เท่าที่พวกฝรั่งเค้ามีรสนิยมกัน - -" เราว่าคงจะเป็นไปได้ยาก ระดับที่พวกฝรั่งเค้ามีรสนิยมกันก็ไม่ธรรมดานะ ต้องใจถึงในระดับไหนเราก็ไม่รู้เฮะ ไม่เคยมีแฟนฝรั่งด้วยสิ

ความเห็นที่ 10
ttt

เบอร์ผู้หญิงที่จีบอาทิตย์เดียวได้เอาแต่ต้องใส่ถุงนะระวังไว้ก็ดี
ครับ 086 8115933 เบอร์ผู้ชายที่ชอบแย่งเมียชาวบ้านเราต้องช่วยกันประนาม 089 1470567