แฟนชอบจับ

แฟนชอบมาจับหน้าอกเรา ห้ามแล้วก้ไม่ฟัง เราเคยบอกเขาหลายครั้งแล้วว่าให้แต่งงานกันก่อนแล้วเราจะให้ทุกอย่าง (บอกตามตรงว่าเรายังบริสุทธิ์อยู่) คบกันมาก็นานนะประมาณ 3 ปี แต่ก่อนแฟนก็แค่จับมือบ้าง  ต่อมาก็ขอกอดบ้างหอมแก้มบ้างเราก็ยอมนะ แต่ตอนนี้แฟนเริ่มลามมาจับหน้าอกเราแล้วนะคะ พอว่าเข้าเขาก็บอกว่าอยากจับก็เลยจับแล้วก็ไม่ได้ติดมือมาสักหน่อย  อยากถามผู้ชายเป็นแบบนี้กันหมดหรือเปล่า กลุ้มค่ะ

ความเห็นที่ 1
sailomsaengdaed

เลิกคำเดียวครับ
เพราะ เค้าจะได้ใจ แล้ว จะลามหนักกว่านี้
จากจับมือ > จับอก > จับของสวงาน > ล้วงเข้าไปจับข้างใน > xxx

ความเห็นที่ 2
zunnyja

ใครก็ชอบจับหน้าอกผู้หญิงทั้งนั้นแหล่ะ โดยเฉพาะผู้ชาย เพราะเ้ค้าไม่มี
ถ้าเค้าได้จับแล้ว จับได้ เค้าก็จะจับอีกเรื่อยๆ แหล่ะ ค่อยๆ ลามไปเรื่อยๆ ทีละอย่าง ดูว่าทำได้มั๊ย ถ้าทำได้ ก็ทำ นี่เป็นเทคนิคได้แอ้มของผู้ชาย
แ่ต่ 3 ปี ทนได้ขนาดนี้ก็ใช้ได้นะ แต่อย่าให้ลามปามไปกว่านี้ละกัน จนกว่าจะแต่งก่อน
ไม่งั้นมันก็บอกปี้เสร็จ ก็ไม่ได้ติด ค ว ย ออกไปซะหน่อย เดี๋ยวมันก็ได้ปี้ :em25: :em25:

ความเห็นที่ 3
อ้อมกอด

ทุกคนครับ
55555555555555555555555555555

ถ้าคิดว่าเลวก็เลิกครับ

ผมจับ แต่ผมก็ไม่ได้ไปฆ๋าคน ค้ายา ข่มขืนเด็ก ครับ

ความเห็นที่ 4
9

ดีแล้วล่ะครับ คุณคงไม่อยากให้เขาไปจับนมคนอื่นแน่ ๆ

ความเห็นที่ 5
ซือหงวน

ไม่กล้าตอบครับเด๋วมีเสียว :em27:

ความเห็นที่ 6
เศร้า

เรื่องนี้กับความรักมาเป็นของคู่กันครับ ถ้าจะให้เดาน้องคงยังเด็กอยู่แน่ๆเลย ผู้ชายและผู้หญิงมีความคิดต่างกันสัญชาตญาณก็ต่างกันด้วย ตามสัญชาตญาณเบื้องต้นของมนุษย์ ผู้ชายจะเกิดมาเพื่อขยายเผ่าพันธุ์ เพราะฉะนั้นอย่าแปลกใจที่จะเห็นผู้ชาย มีความสนใจเรื่องเพศมากกว่าผู้หญิง ตัวน้องเองคงต้องรู้จักเดินทางสายกลาง อะไรที่พอทำให้ได้ก็ทำให้บ้าง แฟนน้องคบมา 3 ปีแล้วไม่ล่วงเกินมากกว่าที่บอกถือว่าพิสูจน์อะไรได้หลายอย่างทีเดียว คนเราเกิดมามีชีวิต 2 หมื่นกว่าวันเอง...อย่าคิดมาก ^^

ความเห็นที่ 7
จ.ใจเดียว

อีกหน่อย หากว่าโดนฟันแล้ว ก็จะไม่อยากจับอีกแล้ว

ความเห็นที่ 8
ผ่านมาแจม

มะรู้ดิ่ ผมก็ยังบริสุทธิ์อยู่เหมือนกัน..อิอิอิ :em01: :em01: :em01:

ความเห็นที่ 9
SunLong

เดี๋ยวก็โดนครับ .. ทำใจยัง

ความเห็นที่ 10
ญA

พฤติกรรม เริ่มลามเหมือนขี้กลากแล้ว ไว้ใจไม่ได้ ระวังจะโดนปล้ำนะ
แสดงว่า เขาไม่ให้เกียรติผู้หญิงที่เป็นคนรักเลย
ตกลงจะแต่งงานกันแน่ๆหรือ...กับผู้ชายแบบนี้