แฟนชวนไปสวิ้งกิ้ง

สามีเราชวนเราไปสวิ้งกิ้ง เราจะปฏิเสธยังงัยดี เราไม่ชอบแบบนี้เลย อึดอัดมาก เค้าพยายามพูดตลอดเวลา เราก้อปฏิเสธตลอดแต่เราก้อต้องเจอกับอาการโมโห บอกเลิก ใครช่วยบอกหน่อยว่าเราจะทำยังงัยดี
นอต
ความเห็นที่ 1
นอต

เลิกเหอะ รสนิยมแบบนี้คนรักกันจริงเค้าไม่ทำกันหรอก มีที่ไหนกัน

2ด้าน
ความเห็นที่ 3
2ด้าน

ผมว่า ควร พาแฟนของคุณไปปรึกษาจิตแพทย์จะดีกว่า เพราะในเคสอย่างนี้มักเกิดขึ้นจาก การมีปมภายในใจ หรือ แรงกระตุ้น จากสังคมที่อยู่รอบๆ ตัวเขา หากเขายังดื้อดึงผมขอแนะนำว่า " ควร ออกห่าง " จากเขาจะดีกว่า

ป.ล. โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์มักติดต่อกับผู้ที่ มีเพศสัมพันธ์กับคู่นอนที่ไม่ใช่ของตน และโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ที่ยังรักกษาไม่ได้คือโรค " เอดส์ "

itoursab
ความเห็นที่ 4
itoursab

อือเลิกก็เลิกเหอะครับ
บอกแล้วอ่ะ ใครว่าเซ็กส์ไม่สำคัญ
มันก็มีบ้างแหละ แง่บๆ

อ้อม
ความเห็นที่ 5
อ้อม

เป็นเรายอมเลิกน่ะ เพราะให้ไปทำอย่างนั้นแสดงว่าเค้าไม่ได้มองเราว่ามีคุณค่าพอที่ควรจะเป็นของเค้าคนเดียว เลิกเลยค่ะ แล้วให้เค้าไปสวิงกิ้งให้พอ เผลอๆ ได้ของแถมกลับมาไว้ดูต่างหน้าด้วย

mama
ความเห็นที่ 6
mama

ยอมเลิกค่ะ คงขอเลิกตั้งแต่เค้าขอครั้งแรกแล้ว
ด้วยเหตุผล รสนิยมไม่ตรงกัน เราต้องการรักเีดียวใจเดียว ทั้งกายและใจค่ะ

น้ำเงาะ
ความเห็นที่ 7
น้ำเงาะ

ไปสวิงเลย เห็นสวรรค์อยู่รำไร

จะยิ้ม
ความเห็นที่ 8
จะยิ้ม

เลิกดีกว่าค่ะ

จะยิ้ม
ความเห็นที่ 9
จะยิ้ม

เลิกดีกว่าค่ะ

พ่อของลูกในอนาคตของคุณคิดได้แค่นี้ ก็เลิกเถอะครับ
ต่อให้รักมันมากสักแค่ไหน..คุณยอมไปมีไรกับคนอื่นได้เชียวหรือ สารเลวครับผู้ชายแบบนี้...อย่าเอามาทำพันธ์เลย