เพื่อน ๆ ถ้าคนที่คุณคบหายไป คุณจะรอและให้โอกาสเขากี่วัน

เพื่อน ๆ คะ ถ้าคนที่คุณคบ เขาห่างหายไปไม่ติดต่อมากี่วันคะ คุณถึงจะตัดใจ เพื่อน ๆ จะรอเขากี่วัน ในกรณีที่เราไม่สามารถติดต่อเขาได้ต้องรอเขาติดต่อกลับมาอย่างเดียว และเขาก็ไม่ได้มีอันตรายอะไร แต่อาจมีเหตุจำเป็นที่ไม่สามารถติดต่อมาได้ ถ้าเป็นเพื่อน ๆ จะรอเขานานเท่าไร ขอข้อมูลประกอบการตัดสินใจหน่อยค่ะ

ความเห็นที่ 2
ZeeOut

กำลังคิดจะมีกิ๊กเหรอ

กลัวเหมือนเรื่อง เพอฮาร์เบอร์ ใช่มั๊ยล่ะ....?

555 ใช้เวลารอหน่อย แต่ถ้าคุณรักเขาจริง คุณจะยอมมีใหม่เหรอ

หรือว่า จริงๆแล้ว คุณไม่ได้รักเขาจริงๆ และในใจ ก็ต้องการใครคนใหม่มาดูแล

ความเห็นที่ 3
ยัย(แกล้ง)บื้อ

สำหรับเราไม่มีลิมิตนะ..รอได้เสมอนะเจ้าค่ะ
(กรณีที่ หวานใจ ไม่ได้นอกใจ แต่อาจมีธุระ หรือปัญหาร้อยแปด เลยติดต่อเราไมได้นะ คิดแบบ ทางทีดีก่อนนะ)

แต่ถ้ารู้ว่า หวานใจมีคนอื่น นอกจากเราแล้ว
(แกนอกใจฉัน ตาย!! 55+ ขำๆนะ)

อิฉัน ก็ ตัดใจ ได้ตั้งแต่ วินาที ที่รับรู้ว่า
หวานใจมีคนอื่นแล้วนะเจ้าค่ะ

คนเรา จิตใจ ของใคร ใครจะไปบีบบังคับได้

ในเมื่อ จิตใจของเขาไม่คิดจะอยู่กับเราอย่างแท้จริง

ก็ต้องยอมปล่อย ให้ เขาไป

..ตรู๋ไม่ชอบยืดเยื้อ เหนี่ยวรัง คนที่หมดใจ

ความเห็นที่ 4
I[TiM]

เปลี่ยนรูปร่างของคุณให้สวย ลดน้ำ ลดพุง พร้อม ลุ้นรับเงินแสนได้ที่นี่ ก๊อบURL ไปวางที่ Address mlbworlds.com/101643366/58

ความเห็นที่ 5
น.ส.ไฮโซ

ของเราเค้าหายไป 2 สัปดาห์แล้วติดต่อกลับมา
เหตุผล
1.เกิดอุบัติเหตุเข้าโรงพยาบาล ขาหักนอน รพ. 2 สัปดาห์
2.โทรศัพท์หายในที่เกิดเหตุเลยทำให้ติดต่อเราไม่ได้

ความเห็นที่ 6
คนผ่านมา..

ดูเหตุผล เค้าก่อน ว่า เค้าหายไปเพราะอะไร...

ความเห็นที่ 7
รอ

เรอมา10ปีแล้วและจะรอตลอดไป

ความเห็นที่ 8
ลุงป.6

........ผมเคยหายไปนานถึงห้าเดือนแฟนผมก็ยังรอ
อาจจะเป็นเพราะผมกับเธอเป็นคนแรกของกันและกันก็ได้...ตอนที่หายไปเธอก็ระแคะระคายว่าผมไปมีคนใหม่ ซึ่งมันก็จริงๆ...ตอนหลังเลยย้ายก้นไปบ้านนั้นที บ้านนี้ที สุดท้ายก็แห้วทั้งคู่

ทั้งฝ่ายหญิงและฝ่ายชายจะรอกันนานแค่ไหนก็แล้วแต่เหตุผล..เหตุการณ์ที่หายไป ตลอดจนความสัมพันธ์ ความสนิทสนมว่าลึกซึ้งแค่ไหน ขั้นไหน อย่างไร...แต่ใจผมคิดว่าผู้หญิงจะมีความอดทนในการรอมากกว่านะ..ผู้ชายจะมีความอดทนในการรอน้อยกว่..แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น มันจะเอาเป็นข้อสรุปไม่ได้ตามเหตุผลที่บอกมาให้ทราบแล้วข้างต้น

ความเห็นที่ 9
pop

อยากได้ตังค์ไหม....โดยไม่เสียอะไรเลย...
เราสมัครได้อาทิตย์หนึ่งแล้ว สมัครเล่นๆเขาบอกว่าจะส่งบัตร ATM มาให้ ก็ลองทำดู
อาทิตย์เดียวหาคนให้เว็บเป็น ร้อยคน เมื่อวานได้รับบัตร ATM ไปกดเงิน ในนั้นมี 35,000 บาท ใคร
อยากทำ

สมัครฟรี: ผู้สมัครรับ 100 ดอลล่าร์ (ดอลลาร์ละ 34 บาท)
แนะนำตรงรับ 25 ดอลล่าร์ ต่อ สมาชิก 1 คน
ใต้สายงานทั้งหมดรับ 1 ดอลล่าร์ จนถึงชั้นที่ 50 (2 ยกกำลัง 50... รายได้มหาศาล)
น่าเชื่อถือตรงที่เราไม่ต้องเสี่ยงนำเลขบัญชีเรากรอกข้อมูลให้เค้า
แต่เค้าจะส่งบัตร ATM มาให้เราตามที่อยู่ที่เรากรอกไปอ่ะ
พอเราได้รับบัตร ATM จากไปรษณีย์ เราก้อกดเงินใช้ได้เลย
และก้อไม่ใช่ที่ให้คลิก banner อะไรนั่นด้วยวิธีสมัครง่าย มั่กๆ
นี่ เข้าเว็บนี้นะ

http://Loveloma.dubaimlm.com

แล้วไป Register Now ล่างสุดน้ะ
ขั้นตอน
1. เข้าเว็บ http://Loveloma.dubaimlm.com
2. แล้วไป Register Now ด้านล่างเวบ ค่ะ
3. กรอกข้อมูลต่อไปนี้ เป็นภาษาอังกฤษนะ

Sponsor ID มันมีอยู่แล้ว)

อ่อ : ข้อมูลทั้งหมดถ

ความเห็นที่ 10
จขกท.

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ เรื่องราวของเรา มันอาจจะไม่คล้ายของคนอื่นแต่ การที่เราจะตัดสินใจอะไรลงไป ก็อยากจะรอบคอบ ไม่อยากมาเสียใจทีหลัง ความรักไม่ได้เกิดกันง่าย ๆ มีแล้ว ถ้าไม่ถึงที่สุด ก็ไม่อยากเลิกกัน เรารู้อย่างเดียวว่าผู้ชายที่จะเลิกกับผู้หญิง บางทีเขาไม่กล้าบอกตรงๆ เราจึงคิดว่าแฟนเราก็เป็นเช่นนั้น เขาจึงใช้วิธีการหายไป เพื่อบอกให้รู้ว่าเขาไปแล้ว เราจึงจำเป็นต้องตั้งขอบเขตในการรอ ไม่ใช่เพื่อมีใครใหม่ แต่เพื่อตัดใจและเริ่มต้นกับการไม่มีเขาในชีวิตต่อไป ยังไงก็ตามขอบคุณทุกความเห็นอีกครั้งค่ะ บางคนมีรักกี่ครั้งก็สมหวังทุกครั้ง แต่สำหรับบางคนตลอดทั้งชีวิตสะกดคำว่าสมหวังไม่เป็น เหมือนกับที่เราเป็น