หนูทำไม่ได้

คือมีปัญหาอยู่ว่าตอนนี้หนูมีแฟนอยู่คนนึงค่ะ ช่วงแรกๆที่เรามีอะไรกัน

มันก็ปกตินะคะ แต่หลังๆมานี้ มันพิเรณฑ์ขึ้นทุกวันค่ะ เค้าบอกให้หนูกลืนอสุจิของเค้าค่ะ

แต่หนูทำไม่ได้มันเหม็นคาวค่ะ เค้าก็บอกว่าแสดงว่ารังเกียจเค้า แต่มันทำไม่ได้จริงๆนี่ค่ะ

จะให้ทำไง ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

กำ
ความเห็นที่ 1
กำ

กลั้นหายใจแล้วกลืนไปเลยก็ได้
55+
แต่ผู้ชายแบบนี้คงหวังฟันอย่างเดียวแน่เลย
พยายามให้กลืนพอไม่กลืนก็บอกรังเกียจ
เห็นแก่ตัว
ไปบอกเค้าก็ได้ว่า
ให้กินผักเยอะๆอย่ากินเนื้อมาก
เพราะมันคาวไป 555555

uno
ความเห็นที่ 2
uno

เอาแก้วรองอสุจิเขา แล้วก็บอกให้เขากินให้ดูก่อน...หมาจริงๆแฟนคุณ

....
ความเห็นที่ 3
....

ลองให้แฟนคุณกิน ของมันเองก่อนดิ คงอร่อยตายละ บื๋อย์

beacone
ความเห็นที่ 4
beacone

สวัสดีทุกท่าน
แหมคุณน้อง ความจริงหมอก็อยากจะบอกว่า ให้กลืนๆไปเถอะ
เพราะว่ามันมีประโยชน์มากมายเหลือคณานับเลยนะคะ

แต่

เมื่อคุณน้องไม่สามารถรับประทานเข้าไปได้
คุณหมอก็มีวิธีที่จะช่วยคุณน้องค่ะ
1)เนื่องจากในอสุจินั้นมีโปรตีนที่เป็นประโยชน์ต่อผิวพรรณเป็นอย่างมาก
ดังนั้นก็ควรจะใช้ให้เป็นประโยชน์ เค้าเป็นคนพิเรณอยู่แล้ว
ก็เอามามาร์คหน้าซะเลย ใสกิ๊งค่ะ
2)เอาไปทอดก่อนกิน เพราะว่ามันเป็นชนิดเดียวกับไข่ขาว
แหม แบ่งกันกิน โรแมนติกชะมัน
และวิธีสุดท้าย
3)เป็นการดัดสันดาน ให้แกล้งทำเป็นกลืนไปแล้ว แต่อมไว้
แกล้งจูบปากเค้า แล้วบ้วนใส่ซะเลย
เหอะๆๆ ขนลุกค่ะ
ชอบวิธีใหนกันค่ะท่านผู้ชม
โหวดกันเข้ามาได้ค่ะ
อิอิ

ตอบทุกปัญหาคาใจ โดย หมอเบคอน โรคจิต

ลุงป.6
ความเห็นที่ 5
ลุงป.6

.......อย่าไปตามใจมันเด็ดขาด
sexที่มีความสุขที่สุดก็คือsexที่ไม่ฝืนใจกัน
ถ้ามีการบังคับกันหรือให้กระทำอะไรที่ไม่เต็มใจ
ความสุขจากsexจะลดน้อยลงทันที...เหลือแต่เพียงทำไป
เพราะมันเป็นหน้าที่หรือความเคยชินเท่านั้น

บอกมันกินเองสิ ของตัวเอง...
เจ้าของน้ำเองยังคาวเลยครับ...บอกตรงๆ
จะเลิกกันเพราะสาเหตุนี้ก็ช่างหัวมัน...คนรักกันจริงเขาไม่บังคับใจเราหรอก..มีแต่จะตามใจเรา..นี่คือเรื่องจริง

กาก
ความเห็นที่ 6
กาก

ขนาดของมัน มันยังไม่กินเลย เรื่องไรตูจะกิน 5 5 5+

ถึก คูโบต้า
ความเห็นที่ 8
ถึก คูโบต้า

ให้มันกินของมันให้ดูก่อน

แจ้งวัฒนะ ขาเดฟ
ความเห็นที่ 9
แจ้งวัฒนะ ขาเดฟ

นึกถึงเรื่อง อเมริกัน พาย ภาค 1 ที่มันเอาใส่แก้วไว้ ไอ้เพื่อนมันไม่รู้มาถึงก็ซดโฮกเข้าไป เราเงี้ย อ๊วกแตก เลย อ่ะ แหวะ

Funeral39
ความเห็นที่ 10
Funeral39

อมไว้แล้วถุยใส่หน้ามันเลย ถ้ามันโวยวายก็บอกมันไปว่ารังเกียจไม ของตัวเองไม่ใช่หลอ