อยากได้เว็บหาแฟนฝรั่งดีๆ ใครที่พอจะมีลิงค์บ้างคะ

อยากได้เว็บไชต์หาแฟนต่างชาติ ดีดีคะ  ที่เป็นตัวตนจริงๆ ไม่หลอกกันน่ะคะ

เพื่อนๆ พอจะมีเว็บไชต์ที่น่าเชื่อถือได้ ไหมคะ กลัวถูกหลอกคะ

ถึงจะไม่ได้แฟน อย่างน้อยก็มีเพื่อนเป็นต่างชาติ และได้ฝึกภาษาด้วย

ขอบคุณคะ

ความเห็นที่ 1
ต้uปี

หาแฟนดี ไม่ใช่ว่าอยู่ที่เว็บนะครับ...อยู่ที่นิสัยของแต่ละคนมากกว่า...ลองเซิร์ทหาดูในกูเกิลอ่ะครับ มีหลายเว็บ เช่น เว็บนัดเดท เป็นต้น

ความเห็นที่ 2
หมูสนามเด้อ

ไม่ได้ประชดนะ ที่อุดรมีชาวต่างชาติที่ได้แฟนเป็นสาวไทยเยอะมาก แว๊บๆว่าที่ทางจังหวัดตรจลงทะเบียนมีเกือบหกหมื่นกว่าคนแน่ะ นี่ไม่นับแบบตกสำรวจอีกแยะเลยนะ ไม่รู้ว่าเค้าใช้บริการเว็บไหนหรือใช้บริการเว็บหาคู่ที่เปิดเป็นสำนักงานกัน ถ้าอยากมีแฟนต่างชาติก็คงไม่พ้นหาในเว็บนั่นแหล่ะคุณ ค่าลงทะเบียนหาคู่มีจากหลักร้อยไปถึงหลักพัน มีบริการถ่ายรูป ลงข้อมูลภาษาอังกฤษต่างๆให้ ประมาณว่ามีบริการตั้งแต่หาแฟนไปจนถึงแต่งงานโน่นเลย ได้ที่ดีก็ดีไป ที่โดนหลอกก็มีแต่ไม่ค่อยเปิดเผยเพราะอายก็เยอะ

ความเห็นที่ 3
ShouNanNoKaZe

เก็บกระเป๋าใส่เสื้อผ้าลงพื้นที่เลย :em29:

ความเห็นที่ 4
6potato9

...เล่าสู่กันฟังน๊
..มีคนรู้จักกันมีสามีฝรั่ง ที่ดีๆก็เยอะ ที่ร้ายๆก็แย๊ะ
..แต่มีโดนหลอกอยู่คนนึง มาจัดงานแต่งงานที่ไทย แต่งงานเสร็จ บอกไห้เมียขายไร่ขายนา จะเอาพ่อตาแม่ยายไปอยู่เมืองนอกด้วย ขายที่ทั้งหมดได้เงินเกือบสองล้าน ฝรั่งไห้เอาเงินเข้าบัญชีฝรั่งใว้ เพื่อสะดวกในการเดินทาง ฝรั่งบอกจะไปซื้อตั๋วเครื่องบินรอที่สนามบิน แล้วไห้เมียกับพ่อตาและแม่ยาย เหมารถตู้ตามไปทีหลัง ทรัพสินอะไรที่ไม่เอาไปก็แจกญาติๆ วันออกเดินทางพี่น้องมาส่งเย๊อะแยะ แล้วก็ชมว่าได้ลูกเขยดีแท้ สองตายายยิ้มอย่างมีความสุข จะได้ไปอยู่เมืองนอก ไปถึงสนามบินรอแล้วรอเล่าก็ไม่เห็นฝรั่ง เมื่อวานก็โทรคุยกันอยู่ ฝรั่งบินไปก่อนแล้ว พร้อมเงินเกือบสองล้าน
..สรุปโดนฝรั่งหลอก ยังดีน๊ะที่มีบ้านเหลือ สำหรับเรื่องเว็บเดี๋ยวรอผู้รู้มาตอบ เล่าสู่กันฟังเฉยๆเน๊อ.. :em10: :em16:

ความเห็นที่ 6
...ZZZก้อนหิน...

อยากได้เว็บหาเมียฝรั่งดี ๆ ใครพอจะมีบ้างครับ
555
ไม่ได้เอามันส์นะครับ เห็นมีแต่ผู้หญิงไทย แจ้นจะไปหาสามีฝรั่ง ทำไมไม่มีชายไทย หาเมียฝรั่งบ้าง แบบนี้ผู้ชายไทยจะไปหาเมียได้ที่ไหนกัน ในเมื่อสาวไทยวิ่งโร่ไปหาฝรั่งกันหมดแล้ว ฝรั่งมันเป็นงัยเหรอครับ งง จริง ๆ
ต่อด้วยตามคำร่ำรือว่าหญิงไทยดีอย่างโน้นดีอย่างนี้ ฝรั่งอยากได้เป็นเมียหนักหนา แล้วชายไทยละครับ ไม่ดีพอหรืออย่างไร ฝรั่งถึงไม่อยากได้เป็นสามีบ้าง ใครมีเว็บหาเมียฝรั่ง ทิ้งไว้ด้วยครับ :em07:

ความเห็นที่ 7
annalitalian

ระบบ The First Power System
ต้องการที่จะรับสมัครบุคลากรเพิ่มเติมทำงานผ่านระบบ Internet Website ในธุรกิจNetwork (PART-TIME / FULL-TIME)
- คุณสมบัติของผู้ที่สนใจ !!
- ชาย/หญิง ที่มีเวลาและสนใจหางานทำ
- สามารถใช้คอมพิวเตอร์ Internet พื้นฐานได้
- อายุตั้งแต่ 15 ปี ขึ้นไป
- ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์
- ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา
สนใจดูรายละเอียดที่
>>>>http://www.goal.igetweb.com/
>>>>http://www.goal.igetweb.com/
>>>>http://www.goal.igetweb.com
(หากเปิดไม่ได้ Copy ชื่อweb ไปวางได้เลยคะ)
PART-TIME 5,000 - 12,000 บาท / เดือน
FULL-TIME 12,000 บาทขึ้นไป / เดือน

ความเห็นที่ 8
MissMthai 2011

เราว่าผัวฝรั่งที่ภาคอีสานจะมีปัญหาในอนาคตนะ

ผัวแก่ เมียมีชู้ ลูกเกิดมา พ่อตายก่อน

ลูกกำพร้า

ถ้าเป็นลูกหญิงต้องมาเสี่ยงกับพ่อเลี้ยงอีก

ผัวตายไป ไม่มีเงินเลี้ยงลูก

ลูกมีปัญหากับเด็กอื่นๆ

ถ้าต่างกันเกินไป วัย การศึกษา วัฒนธรรม ฯลฯ

และจุดเริ่มต้นไม่ใช่ความรัก มักมีปัญหาใน

อนาคต คนไทยกับคนไทยวัยเดียวกันนี่แหละดีที่

สุดแล้ว สมดุล:em25:

ความเห็นที่ 9
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

........หาเวบเอาในกูเกิ้ลครับ เคยผ่านตาผมเยอะแยะแต่แค่อ่านผ่านๆไป....อ้อ....เคยประกาศหาแฟนผู้หญิงฝรั่งทีนานแล้ว แต่ไม่ตรงสเป็คเลยคุยกันเล่นๆไม่นาน...กลัวป้าแพ่นกะบาลแยก

ฝรั่งดีก็มี เลวสุดยอดก็มาก คุยกันเป็นเพื่อนก่อนดีกว่านะ ถ้าคิดจะตกลงใจเป็นแฟนจริงๆขอให้นั่งคิด นอนคิด ตีลังกาคิด ปรึกษาเพื่อน พ่อแม่ คนรู้จักทุกคน ฯลฯ แล้วค่อยตัดสินใจ 50% พอ ห้าม 100% เด็ดขาด
ถ้าจะคุยเพื่อพัฒนาภาษาก็เห็นด้วยครับ เป็นสิ่งที่มีประโยชน์มาก แต่ฝรั่งพอมันเห็นเป็นผู้หญิงไทยมันไม่พูดมากนะซี...คุยกันได้ 3 วันเดี๋ยวมันบอก จะบินมานอนด้วยนะ...ไหวป่ะ ?

ความเห็นที่ 10
Its not easy to be princess

แล้วเวปแฟนไทยดี ๆ เวปไหนคะ ห้าห้าห้าห้า จขกท คะ ขึ้นชื่อว่าผู้ชาย ดีเลวปะปนกันไปนั่นแหละ แล้วจะมีใครการันตีได้ว่า คน ๆ นี้ดีจริง มี อย.รับประกันเหรอ ???

เราเห้นเขาโฆษณาที่นี่นะคะ เวป match.com เขาโฆษณาว่า 1ใน 5 ได้แต่งงานอ่ะค่ะ ขอให้โชคดี เจอคนดี ๆ นะคะ