ใครมีวิธีลองใจคนรัก...ของคุณบ้าง..มาแชร์กันน่ะครับ..จะได้เอาไปใช้

ใครมีประสบการณ์..เรื่องความรัก...วิธีลองใจคนที่คบอยู่ตอนนี้..ว่าคิดยังไงกับคุณ.จิงจังแค่ไหน...

ลองมาแชร์กันดูน๊าครับ...เพราะผมกำลังหาวิธี..ทดสอบ..แฟนผมอยู่ครับ...

ความเห็นที่ 1
6potato9

...ดิฉันหมดวัยพูดเรื่องความรักแล้วค่ะ.. :em13: :em15:

ความเห็นที่ 2
abchaba200

คบกันก็ศึกษากันและกันผมว่าไม่จำเป็นต้องใช้คำว่าลองใจหรอกครับกับคนที่คบกัน ในเมื่อความหมายคำว่าคบกันมันก็เพียงพอแล้วกับการตัดสินใจว่าจะรักกันหรือไม่รักกัน

ความเห็นที่ 3
e256

ของเราก็ ตอนป่วย หรือตอนลำบาก ถ้าเขาอยู่ด้วยหรือแสดงความห่วงใยก็แสดงว่าเขารักคุณมากๆๆเลยเละค่ะ :em05: :em05: :em05: :em05:

ความเห็นที่ 4
Tongkung17

ไม่โทรไป ไม่ไปหา ขาดการติดต่อไปเฉยๆเลย...เค้าจะเป็นยังไงบ้าง แบบนี้รู้ทันทีครับ ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา

ความเห็นที่ 5
dish123

ให้ลองใจดังนี้ คือขอยืมเงินจากผู้หญิง และให้ผู้หญิงเลี้ยงข้าว

ความเห็นที่ 6
pestle

ขโมยเงินเขาไป ถ้าเขาไม่แจ้งตำรวจแสดงว่ารักเรา :em18:

ความเห็นที่ 7
aoy

คิดยังไง รู้สึกยังไง คุยกันตรงๆ ดีกว่า

ความเห็นที่ 8
รถไฟฟ้ามาหาชะนี

ทำไมต้องลองใจด้วยคะ คนรักกันเวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ค่ะ คุณลองใจเขาแค่เพราะอยากรู้ว่าเขาจะอย่างนั้น อย่างนู้น อย่างนี้ไหม ไม่มีประโยชน์ค่ะ ที่ดีที่สุดคือ คุณยอมรับในความเป็นไปของโลกนี้ ว่ามีเกิดดับ รักได้ก็หมดรักได้ แต่งงานได้ก็จากกันได้ ไม่เลิกกันก็ตายจากกัน เวิ่นเว้อเชียว อิอิ เอาเป็นว่า ชีวิตนี้มันสั้นทำทุกอย่างให้เต็มที่ รักก็รักให้สุดๆ หลังจากนั้นเราจะไม่เสียใจทีหลัง การลองใจมันเกิดการไม่เชื่อมั่นในตัวเองของคุณนะว่าคุณมีดีพอที่เธอจะรักคุณหรือเปล่าน่ะค่ะ สู้ๆนะคะ ทำวันนี้ให้ดีที่สุดและเต็มที่ดีกว่า

ความเห็นที่ 9
ซีsexฉ่าย1

เฮ้ยย...อย่าลองเลยหว่ะไอ่หนุ่ม จขกท...เชื่อพี่ !

การลองใจผู้หญิง...มันทำให้เธอโกรธนะ นายรู้หรือเปล่า มันเหมือนกับว่า นายไม่มั่นใจในตัวเธอ...เธอจับได้ หรอืนายไปบอกเธอว่า....

"...อย่าโกรธนะตัวเอง...โกรธเหรอตัวเอง...เราลองใจเท่านั้นนะตัวเอง..."

ได้ใจใหญ่สิทีนี้...ผู้หญิง...ก้มหน้าหงุดหงิด ฟึดฟัดใหญ่ ทำเป็นโกรธเพิ่มเข้าไปอีก เพื่อสูบฉีด และตักตวงการง้อจากนาย พร้อมกับพูดขึ้นว่า....

"...แค่นี้ยังไม่รู้อีกหรือว่ารักอะ...เมื่อวานก็ยังแบ่งไอติมให้กินเรยย...หึ..."

เป็นซะอย่างงั้นแหละสาว...ๆ นี่ยังไม่รวมงอนตลอดศกอีกนะ ไอ่หนุ่ม จขกท เฮ่อ ! เจอบ่อยครับผม !

แต่ถ้าจะลองใจจริง ๆ ....เอาสูตรเฮียไปสิ...ขอจูบเลย แต่เวลาขอก็ต้องเอาจริงเอาจังหน่อยนะ...ไม่ใช่..

"...ขอจูบทีดิ...ฮิฮิ...นะนะนะ...แว้ ๆ ฮิฮิ..."

อย่าเด็ดขาด...มาดต้องเข้มเลย "...คุณบอกว่าคุณก็ชอบผมเหมือนกัน ตอนที่ผมถามว่ารู้สึกอย่างไรกับผม...ถ้าชอบผมจริง ๆ ผมขอจูบคุณนะ ..."

ความเห็นที่ 10
ซีsexฉ่าย1

จ้องตาไว้เลย...เธอไม่กล้าสบตานายหรอก ...หมัดนายก็กำไว้ เตรียมซัดเปรี้ยงปลายคางอยู่อย่างนั้น...มีรึจะกล้าหือ

...ดีไม่ดี เธอไม่พูดอะไรด้วย อาจจะก้มหน้าอายลูกเดียว...ถ้าเธออายนายก็มองซ้ายมองขวาก่อน...ไม่มีใครแล้วก็ประกบจูบเลย

แต่ถ้าเธอเป็นฝ่ายมองซ้ายมองขวาซะเอง.....นายคงรู้นะว่าต้องทำยังไง..... :em27:

โชคดีนะครับ ไอ่หนุ่ม จขกท....เฮียเองก็ไปหาคนจูบก่อนหว่ะ...เซ็งชิบหาย !