ฝันว่ามีเซ็กส์กับเมียเพื่อน

ไม่เคยคิดอะไรกับเมียเพื่อนเลยนะ ยอมรับว่าเป็นผู้หญิงสวย แต่เป็นเมียเพื่อนเราก็ไม่คิดอะไรอยู่แล้ว แต่อยู่ดีๆเมื่อคืนดันฝันว่าได้มีเซ็กส์กับเธอ มันแปลว่าอะไร แล้วฝันมันจะเป็นจริงไหม

ความเห็นที่ 1
ggg1237

อาจจะเป็นจริงได้นะ...แต่เมิงก็ซื้อโลงเผื่อไว้ด้วย จะได้ไม่เป็นภาะแก่ลูกหลาน

ความเห็นที่ 2
เฮียหลง1978

ฝันแบบนี้แปลว่าเพื่อนจะได้ฟันเมียคุณ

ความเห็นที่ 3
กูเกรียนตัวจริง

หึหึหึ ไอหน้า.... ปากบอกว่าไม่ได้คิด แต่อ่านคำท้ายสิ มันตรงกับปากไหม คนเราอย่าดูที่น้ำคำ ให้ดูที่การกระทำดีกว่า

ความเห็นที่ 4
อนาจ

บอกเมียเพื่อนว่า เราฝันว่ามีไรกะเธออะ

ถ้ามันเขินหรือไม่ด่าละก็ จัดได้เลย

มุขนี้ น่าจะเข้าท่า

ความเห็นที่ 5
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

.............เห็นด้วยกับความคิดเห็นที่..@.. ๓ ครับ
ปากบอกว่าไม่เคยคิดอะไรกับเมียเพื่อน
แต่ตอนท้ายบอกว่าฝันมันจะเป็นจริงไหม
หน้าไหว้หลังหลอกชิบหัย ... ยังกะลิง ... ฮ่าฮ่า

ความเห็นที่ 6
A344GT5

จะมั่วรอช้าอะไรอยู่
เจอเธอครั้งหน้าก็ เสียบเธอซะ

ความเห็นที่ 7
สุดแสนล้านทรวง

ฝันดี หรือ ฝันเปียก

มันไม่เป็นจริง

ดาราไทย ญี่ปุ่น เกาหลี ผมก็เคยฝันมีเซ็กส์ไปหลายคนแล้ว

ไม่เห็นมีใครมาหาผมเลย :em01:

ความเห็นที่ 8
เจ้า ญ ยาจก

ถามว่า "ฝันมันจะเป็นจริงไหม"
นี่แปลว่าคุณคิดอะไรกับเมียเพื่อนชัวร์
จนเก็บไปฝัน แล้วจิตใตส่วนหนึ่งของคุณ
อยากให้มันเกิดขึ้นจริง!!
ไม่กลัวบาปกรรมมั่งเลยรึ ผู้ชายหนอผู้ชาย

ความเห็นที่ 9
เทพรันจวน

ถ้าแฟนเพื่อนสวย คิดได้ตามสบายแต่อย่าบอกใคร ได้หรือไม่ เป็นได้สองด้าน ด้านแรกเราก็ช่วยตัวเองไปก่อนแล้วกันนึกถึงแฟนเพื่อนได้ แต่ด้านสองถ้าเพื่อนรู้โดนตื้บแน่นอน...ฮ่าๆๆ :em01:

ความเห็นที่ 10
Schnitzel

ฝันได้ แต่ห้ามเอาจริง