"ถ้าผอม"นะจะยอมเป็นแฟนด้วย ! เจ็บครับ

เคยมั๊ยครับ เข้าไปจีบผู้หญิงคนหนึ่ง ต่อหน้าก็ชมเราสารพัดเราดีอย่างนู้นอย่างนี้ ทำเหมือนมีใจ ให้เราไปรับไปส่ง พาไปทานข้าวแต่พอเราขอเป็นแฟนก็พูดกับเราว่า ถ้าผอมถึงจะยอมเป็นแฟนด้วย..........

ไม่พอไปพูดกับเพื่อนว่า ""อ้วนจะตายใครจะเอา"" ........
ผมรู้หลังจากโดนปฏิเสธมาสักพัก ตอนแรกไม่เชื่อ ไปตามตื้อ จนโดนตอกหน้ามาจังๆ

""อยากมีแฟนนะไม่ได้อยากทำบุญรอดท้องช้าง"" .......................อื้อหือ

ช็อคไปเลยครับ คนอื่นอกหักอาจน้ำหนักลด แต่ผมยิ่งเครียดยิ่งกินครับ เห้อ T-T "

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง

อย่าไปคบเลยผู้หญิงแบบนี้ มันเลือกที่รูปร่างหน้าตา :em14: :em14:

ความเห็นที่ 2
toonnaair

เห้อ.....แย่มากเลยอ่ะ จขกท.หลุดจากคนแบบนั้นมาได้ก็ดีแล้วค่ะ เอาคำพวกนั้นแหละฮึดไป:-)ให้ผอม
แล้วดูว่าผู้หญิงจะว่ายังไง สู้ๆค่ะ

ความเห็นที่ 3
johnnut00

ก็อยากจะทำแบบนั้นเหมือนกันครับ แต่เคยลองลดนะครับไม่ใช่ไม่เคย แต่ลดแปปๆก็ขึ้นมาเหมือนเดิม ผมจนปัญญาจริงครับ

ความเห็นที่ 4
modemotion

เราว่าจขกท.ต้องเปลี่ยนวิธีคิดก่อน ช่างผู้หญิงคนนั้นไป สุขภาพจิตเสียเปล่าๆ จขกท.ทำใจให้สบาย เอนจอยอีทติ้งให้มีความสุข แล้วหาตัวช่วยพวกอาหารเสริม:-) (ไม่ใช่ยาลดความอ้วนนะคะ) แต่เป็นอาหารเสริมที่สกัดมาจากพวกสารสกัดที่มีในธรรมชาติ แนะนำเป็นของเชียร์ ฑิฆัมพร ยี่ห้อ Sys S ค่ะ เราชอบทานอาหารเหมือนกัน

แต่ตัวนี้ทานแล้วทานอาหารได้ปกติ แต่น้ำหนักจะลดลงเพราะมีสารสกัดจาก ราพเบอรี่คีโตน เร่งการเผาผลาญ กับแอฟฟริกัน แมงโก้ ดักจับพวกแป้ง น้ำตาล ลองเข้าไปดูในเพจเขาก่อนก็ได้ค่ะ https://www.facebook.com/SyeSSS/ เป็นกำลังใจให้ค่ะ หล่อแล้วไม่ต้องไปสนใจนางเลย!!

ความเห็นที่ 5
Angel_me88

แนะนำ Sys S เหมือนกันค่ะ สำหรับคนที่ลดยาก ลดไม่ลง เพราะเราก็เป็นหนึ่งในนั้น ตอนแรกก็ท้อ สุดท้ายเจอตัวนี้ช่วยชีวิตไว้มากๆ
ทานก็ง่ายฉีกซองเทใส่ปากได้เลย