ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

คือว่าแฟนผมเค้าไปชวน เพื่อนสนิทเค้าที่เปนผุชายไปดูหนังกันอ่ะคับ

เหมือนจะไปกัน 2 คน

ไม่เห็นเค้าจะชวนผมเลย

แต่อาจเป็นเพราะผมไปดูหนังกับแฟนเป็นประจำอยู่แล้ว

แต่ผมเคยบอกแฟนผมนะคับว่าผมไม่ชอบให้เค้าไปไหนกับผุชายคนอื่น 2 ต่อ 2

เค้าก้โอเคคับ แบบว่าจะไม่ไปอีก โดนเฉพาะดูหนังเค้าบอกว่าดูไม่ดี แล้วก็รู้ว่าผมไม่ชอบ

แต่อยู่ดีๆเค้าก็กลับไปชวนเพื่อนสนิทเค้าซะงั้น

เปนคุณ ๆ จะทำยังไงอ่ะคับ? แล้วจะให้ไปไหมคับ ?

มาโดก้ามาแล้วค่ะ
ความเห็นที่ 1
มาโดก้ามาแล้วค่ะ

ถ้าเพื่อนเป็นกระเทยควายแบบอีwally(อีวัลลี)ของโดก้านะ ต่อให้เต้นรูดขึ้นรูดลงมันก้อไม่มีอารมณ์มาทำไรเราหรอกแฟนก้อไม่กังวลด้วย แต่ถ้าเป็นเพื่อนชายหล่อล่ำเนี่ยะ...100%ไม่สมควรจะไปดูหนังเพียง2ต่อ2จะด้วยเหตุผลบ้าบออะไรก้อตามคำตอบคือNO!! เราไม่คิดแต่เพื่อนชายมันอาจคิดใครจะไปรู้ ยิ่งถ้าผญมีแฟนแล้วยิ่งไม่ควรใหญ่ แต่ถ้าไปเป็นกรุ๊ปปะปนหญิงชาย3คนขึ้นไปก้อค่อยดูจ๊าบ หน่อย จะทำอะไรก้อให้คิดถึงคนรักเราด้วยว่าเค้าจะรับได้มั้ย มันต้องให้เกียรติกัน ไม่ใช่กูอยากไปกะใครกูก้อไป วันหลังถ้ามัน2คนจะไปดูหนังกันตามลำพังอีก คุณต้องstep upแล้วยื่นคำขาดไปเลยว่า ผมไปด้วยกะลังอยากดูพอดี ถ้ามันมีปฎิกิริยาแปลกๆตะขิดตะขวงใจไม่อยากให้เราไปอ้างนู่นอ้างนี่ อันนี้CODE REDมันไม่ใช่เพื่อนแล้วแต่มันเปงกิ๊กกัน

—•K•N•—
ความเห็นที่ 2
—•K•N•—

เรื่องนี้มันเกิดกับเราเลยแหละ

เราก้อคงเหมือนแฟนเธออ่ะแหละ

ที่ทำแบบนั้นก้อคงเพราะเบื่อแฟนอ่ะแหละ[สำหรับเราอ่ะนะ]

เหมือนกับว่าทำอะไรให้ไม่ถูกใจ อะไรประมาณนั้นอ่ะ

บางทีก้อรู้สึกเหมือนกับว่าอยากจะเลิกเลยแหละ

ก้อเลยหาเรื่องมาให้เลิกกันมั้งนะ

นี่มันก้อแค่สิ่งที่อยู่ในใจเราอ่ะนะ

อาจจะทำให้นายคิดอะไรได้บ้างนะ^^

ขอให้โชคดีนะ*-*