ผัวมีกิ๊ก เมียมีชู้ อู้หู..พอกัน

วันนี้มีเรื่องมาเล่าสู่กันฟังคับ

เป็นเรื่องคาวๆที่น่าจะประจานเป็นอย่างยิ่ง

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมได้มีอาชีพ...จุดที่จังหวัดชุมพร

และมีโอกาสได้รับรู้เรื่องราวมา จึงอยากจะบอกต่อให้เพื่อนๆได้รู้ไว้

มีชายคนนึงคับเป็นคนมีฐานะและหน้าตาดี ที่สำคัญมีภรรยาแล้ว

ได้มาเป็นกิ๊กกับผู้หญิงบ้านใกล้ไม่ไกลบ้านนัก

ส่วนตัวภรรยาก็ค่อนข้างจะตรอมใจ

เลยออกเที่ยว ใช้แต่เงิน

ท้ายที่สุดก็มามีชู้ โดยเป็นกับผมนี่แหละ

เธอเป็นผู้หญิงที่น่ารักมาก

ทั้งน่ารักทั้งเก่ง เฉลียวฉลาด มั่นใจในตัวเองสุดๆ

ผมยอมรับคับว่า ผมตกหลุมรักเธอสุดๆ

เรามีความสัมพันธ์กันแบบลับๆ ครั้งแล้วครั้งเล่า

โดยไม่มีใครรู้ แม้กระทั้งเพื่อนสนิทของเค้า

ผมรักและหลงเธอมาก มากซะจนเอ่ยปากขอแต่งงานกับเธอ

โดยขอร้องให้เธอกลับไปขอเลิกกับสามีเธอซะ

แต่ผลที่กลับมาคือ..

เธอไม่ยอมเลิกกับสามี(เพราะกลัวจะลำบาก)

แต่กลับทำตัวห่างผมออกไปเรื่อยๆ

จนมาครั้งสุดท้าย เราเจอกันโดยบังเอิญ

ผมได้เข้าไปคุยกับเธอเหมือนปรกติ

แต่ได้แอบเข้าไปกระซิบขอความรักอีกครั้ง

โดยมีแหวนเพชรเม็ดเล็กๆไปมอบให้เธอ

เธอกลับโวยวายขึ้นมาซะดัง ต่อหน้าคนในผับมากมาย

ว่า..ให้ผมเลิกตามตื้อเธอได้แล้ว

เพราะเธอไม่รู้จักผม และไม่เคยสนใจผมเลยซักนิด(ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้เรามีอะไรๆกันทุกคืน)

ผมยอมรับว่าเท่าที่ออกมาแฉเรื่องนี้มันไม่ดี

แต่ผมแค้นมากคับ และอยากจะบอกกับเธอคนนั้นว่า

ผมยังคอยเธอเสมอ กลับมาหาผมเถอะ รัก..ก..

จาก ผู้ชายกลางคืน

มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว
ความเห็นที่ 1

กิเลสตัณหาทั้งนั้นหละโยม แม่ชีโดก้าถึงไม่อยากยุ่งทางโลกอีกแล้ววววว ดีๆคงหายาก emoticon

itoursab
ความเห็นที่ 2
itoursab

กร้ากกกก....
โนคอมเมนท์ครับ
ใช้คำว่า
คันหน้าก็ฝ่าไฟแดงนะจ่า แง่บๆ

เด็กเสี่ย
ความเห็นที่ 3
เด็กเสี่ย

ใจเย็นๆ น่ะ เชี้ย อย่าเอาน้ำกรดไปสาด เค้าน่ะเว้ย

คิดไรมากว้า หาใหม่ดิ ดูถูกตัวเองนี่หว่า

ความเห็นที่ 5

อ่านแล้วเคือง น่าถีบตูด แม่งพูดมาก
เก็บความอยาก ไว้กับตัว อย่ามั่วหลาย
คนอย่างคุณ มันไม่ใช่ ลูกผู้ชาย
แย่งมาได้ ภูมิใจหรือ คือยอดคน

ลูกเมียเขา เราต้องรู้ ดูให้เหมาะ
เดี๋ยวมีเคราะห์ เพราะผัวเขา เฝ้าสืบเห็น
ยิงจนหัว ขาดกระจุย เลือดกระเซ็น
ไม่อยากเห็น ภาพอุบาทว์ อนาถใจ emoticon

มรึงเองก็พอกันแหละ
ความเห็นที่ 7
มรึงเองก็พอกันแหละ

ขอพูดหยาบๆ กะหัวข้อกระทู้
ผัวมีกิ๊ก เมียมีชู้ อู้ฮู้ว์ พอกัน และ ตัวมรึงเอง ก็ พอ กัน
ขอถาม เหอะ นะ คุณ
ทนดูไม่ได้ หรือ ว่าเห็นแก่ตัว คุณมันเลวไม่ต่างจากเขาหรอกบางทีคนเราก็หาทางออกชีวิตด้วยความมักง่าย ขึ้นอยู่กะความเข้มแข็ง อดทน ของตัวเองว่าการแก้ปัญหามันจะออกมาเป็นแบบไหน สมเพชเค้าแต่หารู้ไม่ตัวเองก็เลวพอกัน อยากได้เมียเค้าอ่ะดิ๊... ทำเป็นพูดดี แถมมาขายผู้หญิงอีก แอบลักกินของเค้ายังจะหน้าตัวเมีย กรูล่ะเบื่อจิงๆ