ผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า

ผู้ชายชอบผู้หญิงสวย อึ่ม หน้าอกใหญ่ สะโพกใหญ่

แล้วผู้หญิงชอบผู้ชายอวัยวะเพศใหญ่หรือเปล่า   อยากรู้จริงๆ 

ใบบัว
ความเห็นที่ 1
ใบบัว

ชอบผู้ชายที่มีความรักให้เรา ดูแลใส่ใจและห่วงใยเราอย่างเพียงพอ
ทำได้มั๊ย???? คุณผู้ชาย

ปอมซัง
ความเห็นที่ 2
ปอมซัง

เฮ้ย..ผมสาบานได้กระทู้นี้..ผมไม่ได้ตั้ง..แต่อีกอันนึงผมตั้งขึ้นมาเอง...แล้วเวลาผมตั้งกระทู้..ผมมักจะมีรูปภาพประกอบด้วย....แล้วลงท้ายด้วย ปล.เสมอ
แล้วm thai เขาไม่มีการล็อกชื่อเหรอ...งง..ปอมซังมี2คน

อิอิอิ
ความเห็นที่ 3
อิอิอิ

ของเราเล็กใหญไม่สำคัญ เพราะว่าเราคบกันไม่ได้คบกันเพราะ sex แค่มีความเข้าใจกัน รู้สึกดีให้กัน อยู่ด้วยแล้วสบายใจ เราว่าแค่นี้ก็มีความสุขแล้วน่ะ

Love Sex
ความเห็นที่ 5
Love Sex

ความรักกับโอโจ้มันของคู่กัน
อยู่ด้วยกันไม่ใช่ก้อนหิน
ไม่งั้นผู้สร้างจะสร้างมาทำไม่ให้มันเข้ากันได้(เข้าไม่ได้ก็ต้องเอาให้เข้า)จริงไหมท่านทั้งหลาย
555ฮิฮิ

December Devil
ความเห็นที่ 6
December Devil

ถ้ามันบ้ากามรึคิดจะอยู่ดกันได้แค่เรื่องบนเตียงมันก็คงคิดแบบนั้นหล่ะค่ะแต่ถ้าจะหาคนมาเป็นคู่ชีวิตเป็นพ่อเป็นแม่ของลูกคุณสมบัติเท่าที่เห็นไม่ใช่ประเด็นหลักหรอก เชื่อซิ

Ole
ความเห็นที่ 7
Ole

ถ้ามีปัญหาผมมีข้อแนะสำหรับท่านชาย
ผมลองใช้มาแล้ว ได้ผลจริง..
เครื่องมือบริหารพิเศษ MATRIX ผลิตภัณฑ์สำหรับท่านชาย

สเปรย์ชะลอการหลั่ง ช่วยเพิ่มเวลาแห่งความสุขให้นานยิ่งขึ้น
หมดปัญหาเรื่องการหลั่งเร็ว
สนใจดูรายละเอียดติดต่อ
spicyidol@gmail.com

http://www.x.spicyidol.com/

คุณนายน้อย ยูไนเต็ด
ความเห็นที่ 8
คุณนายน้อย ยูไนเต็ด

..หากเขียนติดไว้บนหน้าผาก..อาวุธผมใหญ่ครับ...ก้อจะรับพิจารณาไว้เป็นอันดับแรกเลยค่ะ...

ญ.น้อย
ความเห็นที่ 9
ญ.น้อย

ชอบค่ะ...มันเร้าใจดีแต่ต้องเก่งด้วยนะ

จริง ๆ มันหายากด้วยคนไทยอย่างเก่งก้อ 5-6 นิ้ว

อยากโดน
ความเห็นที่ 10
อยากโดน

ในโลกนี้น่ารักเทห์เกินเพศชายไม่มีอีก อยากอะชอบยิ่งใหญ่ยิ่งยาวยิ่งเสียวเจ็บๆจุกๆดีสะใจเอาแบบให้แตกคาข้างในหรือแตกคาปากยิ่งดีอร่อยสุดๆผู้ชายคนไหนใครก็ได้ช่วยทีซี๊ดดดดอยากโดนมาก