โดนแฟนข่มขืน

คือหนูถูกแฟนข่มขืนน่ะค่ะ  คือหนูยังไม่พร้อมที่จะมีอะไรกับเค้าแล้วเค้าก็เลยใช้กำลังข่มขืน

แต่หนูไปปรึกษาเภสัชกรเค้าให้ยาคุมฉุกเฉินมาทานแล้ว

เพื่อป้องกันการตั้งครรภ์

แต่ที่หนักใจหนูคือหนูควรจะคบกับเค้าต่อไปไหม

เค้าเป็นคนดีในระดับหนึ่ง

แต่พอเกิดเหตุการณ์นี้หนูไม่แน่ใจน่ะคะ

ถ้าเป็นคุณคุณจะทำอย่างไรคะ

....
ความเห็นที่ 1
....

แล้ว สนุก มั้ย ล่ะ ครับ ผม ว่า มัน ก็ สนุก ด้วย กัน ทั้ง คู่ นะ

ananza182
ความเห็นที่ 2
ananza182

ผมว่า ไม่ควรคบ คับ

ถ้าคนรักกันจริง ๆ ต้องเข้าใจกัน

อย่างงี้ต้องเลิก !! emoticon

envy
ความเห็นที่ 3
envy

ก็แล้วแต่เมิงแต่ตอนนี้เมิงเปลี่ยนสถานะจากแฟนเป็นตัวเลือกแล้วแหล่ะ...สาดดดดดดดด

คนอ่าน
ความเห็นที่ 4
คนอ่าน

อันนี้ต้องเลิกอย่างเดี่ยว ..แสดงถึงความเห็นแก่ตัวที่สุดครับ

คนอ่าน
ความเห็นที่ 5
คนอ่าน

อันนี้ต้องเลิกสถานเดี่ยวครับ..แฟนคุณได้แสดงความเห็นแก่ตัวอย่างที่สุด ..เขาคิดแต่ความสุขของตัวเองครับ

ku....
ความเห็นที่ 6
ku....

พูดกันจัง....ในความเป็นจริง ผู้ชาย ก็มักใช้วิธีหักหาญ อย่างนี้เสมอ เพราะมีความเชื่อพื้นฐานอยู่ว่า ถ้าไม่ยอม ก็คงไม่มา คงไม่เปิดโอกาสให้

เคยพูดเสมอ ๆ ว่าผู้หญิง ถ้าไม่อยากเสียตัว อย่า....ให้ เวลา โอกาส และสถานที่ สามอย่างนี้ ถ้าเป็นใจ ทุกอย่างก็จบ หากไม่ดูแลตัวเองจะไปคาดหวังอะไรกับผู้ชาย ในเมื่อ พวกเค้าเกิดมาเพื่อแพร่พันธุ์

แล้วถ้าพูดกันตรง ๆ ส่วนใหญ่ คนรักกัน จะพยามข่มขืน พอเป็นพิธี ถ้าผู้หญิงไม่ยอมจริง ๆ ขัดขืน มักจะลามือ เพราะไม่อยากทำร้ายให้เจ็บปวด หรือบังคับจิตใจกัน ส่วนมากก็จะใช้วิธีขอ....มากกว่า

และถ้าคุณบอกว่าเค้าเป็นคนดี ความรู้สึกคุณก็แค่ความรู้สึกผิดที่ยังเหลืออยู่ ถามตัวเองดีกว่าว่าคิดยังไง

คำถามต่อไปที่ควรจะถาม คือ "วิธีการคุมกำเนิด"

KUNAUN
ความเห็นที่ 7
KUNAUN

เห็นด้วยกับ คห.6
และคงไม่ต้องลังเลว่าจะคบต่อหรือจะเลิก เพราะอีกไม่นานเขาก็คงเลิกกับคุณเองอ่ะนะ

กลุ้มใจ
ความเห็นที่ 8
กลุ้มใจ

เวลาลงกระทู้แบบนี้ แนะนำให้อธิบายมากกว่านี้ อย่างเช่น
โดนข่มขื่นยังไง ท่าไหน ออรัลด้วยป่าว ประตูหลังด้วยไหม สนุกป่าว ของใหญ่ เล็กแค่ไหน ถอดเสื้อผ้าหรือเอาเลย เอากี่รอบถึงติดใจและคิดว่าเขาเป้นคนดีในระดับนึงแล้วอยากคบต่อ

emoticon

itoursab
ความเห็นที่ 9
itoursab

หึหึ... ถามใจตัวเองแล้วกันครับ เอิ๊กๆ

กาปู๋
ความเห็นที่ 10
กาปู๋

เลิก แล้วก็แจ้งจับแมร่ง ถ้าติดใจก็คบต่อ มีครั้งแรกและครั้งต่อไป สุดๆ