แม่ยายชารดิส

เหตุเกิดเมื่อวาน บ้านผมอยู่แถวบางใหญ่ นนทบุรี อาศัยอยู่กับภรรยาและแม่ยาย คือผมกับแฟนทำงานบริษัทเดียวกัน แฟนผมเขาไปเคลียงานที่บริษัท ผมก็อยู่บ้านพักผ่อนเพราะเหนื่อยมาทั้งสัปดาห์ผมนอนหลับตื่นมาบ่ายสาม แม่ยายเข้ามาในห้อง แล้วแม่ยายก็ถามผมว่าเหนื่อยมากหรอ เขาเดินมาที่เตียงแล้วก็มาจับที่ขา ผมก้บอกว่าแม่อย่าทำเขาก็ไม่เชื่อ เขาใช้ปากกับตรงนั้นของผม ช่วงเวลาที่ผมกำลังทำอะไรกับแม่ยาย แฟนกลับมาเจอพอดี อึ้งกัไปหมด ตอนนี้แฟนผมบอกเลิกล่ะ จะอย่ากันวันพรุ่งนี้แล้ว ทำไงดีครับ ผู้ที่เป็นที่พึ่งทางใจผมได้ยามนี้คงมีแต่พี่ๆแล้วล่ะ
ความเห็นที่ 1
ลุงป.6

......หย่ากันก็ดีแล้วนี่ครับ...ผมว่าถูกต้องแล้วนะ
แบ่งสมบัติกันเสียแล้วก็ต่างคนต่างไป....
ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาพบกันมันก็ย่อมลงเอยแบบนี้แหละครับ....นี่คือคำแนะนำที่ผมคิดว่าดีที่สุดแล้ว
อย่าอยู่กับเมียให้มันทุเรศต่อไปอีกเลย....เธอคงรับสภาพไม่ไหวหรอก...คิดถึงภาพคุณกำลังเย่อกับแม่ตัวเองคงแทบบ้า

ความเห็นที่ 2
(=___=)

เรื่องจริงเหรอนิ ขนลุกซู่เลย สยองอะ (T__T)
ปล.ไม่มีความคิดเห็นครับเพราะแค่อ่านก็อึ่งละ

ความเห็นที่ 3
ผีแดง

ง่ะ แล้วคุณไปยอมแม่ยายคุณทำไมล่ะครับ ถ้าคุณไม่ยอม ซะอย่าง นอกจากโดนปืนจี้หัว หรือ มีมีด จะเสียบอันนั้น ก็ว่าไปอย่าง สงสารแฟนคุณนะ เป็นบ้าไปแล้ว มั้ง

ความเห็นที่ 4
ku....

ตายซะไอ้ควาย เมิงตอแหล กุไม่เชื่อเว๊ย

สันชาติญาณ ความเป็นแม่ ไม่ทำไรเชี่ย ๆ พรรค์นั้นหรอก

ถ้าเลี้ยงกันมาแต่อ้ัอนแต่ออก ไม่มีทางเป็นไปได้

แต่ถ้า พึ่งมาอยู่ด้วยกัน ตอนโต ก็ว่าไปอย่าง แล้วอีกอย่างอะ ถ้าเิมิงยอม

เมิงมันก็ไร้สำนึกเหมือนกัน มักมาก มักง่าย ไร้สมอง มันก็ช่วยไม่ได้ คนเชี่ย ๆ พรรค์นี้

ผู้ชายแมร่งมักมากในกาม ไม่มีศักดิ์ศรี ไม่มีหาง ลูกใคร เมียใคร แม้กระทั่ง คนที่ได้ชื่อว่าเป็นแม่เมีย

สรุป ด่าไปตั้งเยอะ แต่กุไม่เชื่อ emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 6
daemomo

สงสับเป็นคนเดียวกะ ยัยครูนิด ต๋อย ในกระทู้ก่อนๆๆช้วร์ emoticon
กูละงึด

ความเห็นที่ 7
สุขภาพจิตแย่

ขอบคุณครับคุณลุงและพี่ๆที่ให้คะแนะนำ

ความเห็นที่ 8
SunLong

มันจะใช่เรื่องจริงเร้ออออ ....

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็จัญไรแล้วครับ .. แหะๆ

แต่ถ้าไม่ใช่เรื่องจริงก็กวนซ่งติงนะ

ความเห็นที่ 9
แบดบอย

สมองมีจินตนาการแค่นี้เองเหรอครับ

อ่อนว่ะ

ความเห็นที่ 10
เวร

ท่าทางคงจะอาการหนัก emoticon