คุณเคยไป "อาบ อบ นวด" ไหม?

ขอคนที่เคยไป "อาบ อบ นวด" ตอบทีนะ

ถามจริงเถอะ คุณไป อาบ อบ นวด เพราะอะไร

ถ้าคุณยังไม่แต่งงาน ก็คงไม่ต้องแคร์ใคร (แต่คุณไม่กลัวโรคเลยเหรอ)

ถ้าคุณแต่งงานแล้ว คู่ชีวิตคุณไม่ดีหรือไง

ป.ล. ถามทั้ง หญิง และ ชาย นะ เพราะบางทีก็อาจมีคนซื้อเป็ดก็ได้ ใครจะรู้ (55)

ความเห็นที่ 1
แสงสีทองส่องอำไพ

เอ่อ ที่อาบอบนวด นี่จะปลอดภัยกว่าไปหิ้วตามที่เที่ยวนะครับ เพราะเด็กๆเค้าจะตรวจโรคตลอดปลอดเอดส์ครับ แต่ก็ป้องกันไว้เป็นดี แฟนผมยังชอบยัดถุงยางใส่ในกระเป๋าผมเลย บอกไปเที่ยวก็ป้องกันด้วย emoticon โดยส่วนตัวแล้ว ไม่เค๊ยไม่เคย นึกอยากจะเที่ยวเลยครับ ถุงยางยัดมาก็ไม่ได้ใช้ปล่อยให้หมดอายุทิ้งหมดเลย

ความเห็นที่ 2
Fr

ไม่เคยคับ

ถ้าแฟนเราไปเที่ยวแบบนี้เราก็คงรู้สึกไม่ดี

เลยพยายามเอาใจเขามาใส่ใจเรา

ไม่เคยไม่คิดจะไป

เรารับทำ แหวนสลักชื่อ
เหมาะกับการนำไปให้คนรัก เพื่อน หรือพ่อแม่
www.sweetsherbet.com

ความเห็นที่ 3
ku....

ไม่เคยไปคะ อยากไปอยู่เหมือนกัน...อยากรู้

น่าจะมีอาบ อบ นวด ผู้ชายเนอะ.....

จะได้ไปยืน เลือก ชี้ ๆ หาคนมาถูสบู่ให้หน่อยemoticon

ความเห็นที่ 4
แสงสีทองส่องอำไพ

ส่วนใหญ่นักเที่ยวที่มีครอบครัวแบบเพื่อนๆผมนะครับ การแต่งงานมักไม่ได้เกิดจากความรักครับ แต่งเพื่อสถานภาพทางสังคมใครจะมั่วยังไงไม่สนขออย่าทำให้เสียชื่อเสียงเป็นพอ

ความเห็นที่ 5
ใจกว้างมากมายยยย

เพื่อนผู้ชายเราทั้งแก๊ง เที่ยวอาบ อบ นวด กันทุกคน เลย จากตอนแรกรับไม่ได้ ถ้าแฟนเราจะไปเที่ยวมั่ง แต่ตอนนี้ ช่างมันแระ ให้เค้าได้เจออะไรแปลกใหม่มั่งสิ ไอพวกท่าแปลกๆ อ่ะ เอาไว้ไปเล่นที่นู้น แต่อยากได้อะไรที่โรแม้นซ์ ก้อกลับมานะเคอะที่รํากกก

ความเห็นที่ 6
กุละเบื่อ

อืมๆๆ...

เอาเท่าๆที่เห็นนะ เพื่อนๆส่วนมากที่รู้จัก ไม่นิยมตีหม้อ แบบ อาบ อบ นวด มันบอกว่ากลัวติดเอดส์มาเป็นเครื่องประดับชีวิต
เสี่ยงเกินไป มันเลย นิยมพึ่งตัวเอง กับแฟนมัน 55

ความเห็นที่ 8
แย่ที่สุด

แฟนเราเล่าให้ฟังว่าเค้าก้อเคยไป เราโมโหมาก เกือบเลิกกันแล้วล่ะ รับไม่ได้ ผู้ชายไม่รู้จักพอ ทำไมต้องทำตัวโสโครกตกต่ำไปเอาของชั้นต่ำอย่างนั้นด้วย บอกว่าใส่ถุงไม่ต้องกลัวโรค สาธุ๊ ขอให้ถุงแตกทีเหอะ ถ้าเอาโรคมาติดเรา มันจะมีปัญญารับผิดชอบมะ อยากรู้ เที่ยวทำไมวะ ทำเหมือนพวกติดสัดไม่มีผิด

ความเห็นที่ 9
จะยิ้ม

พวกเพื่อน ช เราชอบนัดไปลงอ่างกัน ทั้งคนที่แต่งงานแล้วและยังไม่ได้แต่งงาน เราก็ถามคนที่แต่งงานแล้วอ่ะว่าทำไมต้องไปด้วย เค้าก็บอกว่าก็เปลี่ยนรสชาติบ้าง บางคนก็บอกว่าแฟนเค้าไม่ค่อยสนใจเรื่องบนเตียงเท่าไหร่ไรงี้อ่ะค่ะ และเค้าก็บอกว่าถ้าเป็นอาบอบนวดที่มีระดับหน่อย มันปลอดภัยกว่าไปหิ้ว ญ เยอะเลย

ความเห็นที่ 10
มาม่า5บาท

ยังไม่เคยไปคะ น่าลองอยู่เหมือนกัน emoticon emoticon emoticon