ผู้หญิงคนไหนกำลังเล่นชู้ อยู่บ้างตอนนี้ แลกเปลี่ยนกันคุยหน่อยสิ

เรามีสามีแล้ว  แต่งงานมา 2 ปี ก็ชีวิตรักก็ดีนะ แต่มาเจอผู้ชายคนที่ถูกใจอีกคน ก็เลยเผลอตัวเผลอใจไป  เป็นของเขา  หลังจากคบกันมาได้ 3 เดือนแล้ว ก็มีอะไรกันไป 5 ครั้งแล้ว  มีความสุขมาก สามีก็ไม่สงสัย เพราะเขาไว้ใจเรา  ก็รู้สึกผิดอะนะ แต่เรารักผู้ชายคนนี้มาก ๆ รู้สึกติด ขาดไมได้เลย  ใครตกเป็นแบบเราบ้าง  ใจลึก ๆ ก็อยากเลิกนะ สงสารสามี  เขาทำงานหาเงินให้เราใช้ ไม่เคยขาดมือเลย อาจมีเวลาให้เราน้อยก็จริง  แต่เราก็รับได้  แต่ผู้ชายอีกคนนี่สิ  ยอมรับตรง ๆ เลยว่า  เสน่ห์เขาแรงมาก ๆ เราทั้งรักทั้งหลง  ก็อยากเลิก แต่ทำไม่ได้สักที  เขาปรนเปรอเราอย่างมีความสุข  ใครเจอแบบเราบ้าง คงเข้าใจ  แต่ก็อยากจะเลิกนะ  แชร์ประสบการณ์กันหน่อยนะ  ใครจะด่าก็ด่าเลย  เราไม่อ่านนะ เราจะอ่านแต่ความเห็นคนหัวอกเดียวกันเท่านั้น  เพราะฉะนั้น อย่าเปลืองความคิด  อย่าเสียแรงนิ้วเลย  เราขอความเห็นคนหัวอกเดียวกันเท่านั้นนะ
itoursab
ความเห็นที่ 1
itoursab

emoticon
"ใครจะด่าก็ด่าเลย เราไม่อ่านนะ
เราจะอ่านแต่ความเห็นคนหัวอกเดียวกันเท่านั้น "

บอกความเป็นตัวคุณได้ดีครับ
ค่าานิยมคนสมัยนี้
กรองแต่ที่ตัวชอบ
ไม่ใช่ก็ผลักปัญหาไปให้คนอื่น
ขอให้มีความสุขกับชีวิตบนโลกนี้ให้เต็มที่
คนสมัยนิยม เรื่อง นรกสวรรค์มันเรื่องงมงาย
แต่ถามหน่อยเหอะ
สิ่งที่คนตายไม่เคยกลับมาบอกได้
ถ้ามันมีละ?

กร ณ.หนองบัว
ความเห็นที่ 2
กร ณ.หนองบัว

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม กิเลศครอบงำย่อมตกนรกทั้งเป็นไม่ช้าก็เร็ว กรรมตามทัน ศพมนุษย์ตายไปแล้วก็เน่าเปลื่อยไปตามกาลเวลา อยากให้ จขกท คิดแบบนี่นะครับ อย่าให้กิเลศครอบงำไปมากกว่านี่นะครับ

คิดเอาเอง

น้ำเงาะ
ความเห็นที่ 3
น้ำเงาะ

มรึงกับกุ เราเคยเย๊ดกันมาก่อนรึป่าวคับ

neao
ความเห็นที่ 4
neao

ตอนนี้คุณยังหยุดไม่ได้กับความหลงแต่ถ้าวันไหนที่คุณคิดจะหยุดแล้วคุณจะทราบว่าการกระทำที่ผ่านมามันคือการฆ่าตัว
เองทั้งกานและใจคุณเชื่อไหมว่าเวรกรรมที่คุณทำกับคนที่รักคุณมันจะกลับมาทำร้ายคุณแน่นอน

TUliP Athena
ความเห็นที่ 5
TUliP Athena

เราเฉยๆ กับ จขกท. คนนี้
เราว่า Make ไว้ ล่อเป้า (มันรู้สึกอย่างงั้น มันทะแม่งๆ)
เพื่อ check ดูว่า มีผู้หญิงคนไหนคือทำแบบนี้บ้างหรือป่าว emoticon

แต่การทำแบบนี้ ไม่ได้เรียกว่า อินเทรนด์ ค่ะ
เอาอะไรมาวัดว่า เทรนด์ตอนนี้ เขาคิดกันแบบนี้
เท่าที่ดู มีคุณน่ะแหล่ะ คิดเองมากกว่านะคะ

เป้
ความเห็นที่ 6
เป้

คุณคือนิยามศัพท์ของคำว่า "เลว" คุณเลวได้ใจมากๆค่ะ
แถมเลือกอ่านแต่ คห.คนประเภทเดียวกันอีก ประเภทเลว
เลวไม่สนใจใคร เลวไม่แคร์สังคม เลวหน้าด้าน เลวร่ า น เลวโดยสันดาน เลวเผื่อแผ่(เผื่อแผ่มาบอกคนในกะทู้) เลวสุดยอด เลวจนนรกยังไม่รับเลยค่ะ อีเลว ขอให้เอดส์แดรกนะคะ

เป้
ความเห็นที่ 7
เป้

คุณคือนิยามศัพท์ของคำว่า "เลว" คุณเลวได้ใจมากๆค่ะ
แถมเลือกอ่านแต่ คห.คนประเภทเดียวกันอีก ประเภทเลว
เลวไม่สนใจใคร เลวไม่แคร์สังคม เลวหน้าด้าน เลวร่ า น เลวโดยสันดาน เลวเผื่อแผ่(เผื่อแผ่มาบอกคนในกะทู้) เลวสุดยอด เลวจนนรกยังไม่รับเลยค่ะ อีเลว ขอให้เอดส์แดรกนะคะ

ไม่ใช่พระนะ
ความเห็นที่ 8
ไม่ใช่พระนะ

เคยได้ยินรึป่าวว่าของหวานมันอร่อย มันอร่อยจริงๆๆ แต่มันไม่มีประโยชน์ มีแต่โทษมากมาย ฉันไดฉันนั้น ความสุขทางกามก็เหมือนกัน

lovetoys55
ความเห็นที่ 9
lovetoys55

++--ของปลอม ช /ญ ให้ ความรู้สึกเหมือนจริง--++

เร้าใจสุดๆ กับ สินค้านำ เข้า แฟนไม่ ผิดหวัง

ตุ๊กตายาง dildo สั่นได้ควงได้ กางเกง เล ส

อุปกรณ์เสริม

สำรับคู่ รัก และ อุปกรณ์ที่เพิ่มความสุขส่วนตัว

อึด ทน นาน

ดูสินค้าที่ สอบถามเพิ่ม เติ่มที่

085 - 1138905