ทำอย่างไรถ้าจับได้ว่าสามีโกหก

อยากถามความคิดเห็น ถ้าคุณจับได้ว่าสามีคุณโกหก และไม่ยอมรับเนื่องจากไม่มีหลักฐาน  แต่ที่เราจับได้นั้นเพราะเหตุการณ์มันฟ้อง  แต่ถามเค้าเท่าไรเค้าก็ไม่ยอมรับว่าเค้าทำจริง (จึงถึงขั้นทะเลาะเลย)  เข้าทำนองที่ว่าจับไม่ได้คาหนังคาเขาจึงไม่ยอม  เมื่อรู้อย่างนี้แล้วถ้าเป็นคุณๆ จะทำอย่างไรกับสามีดีค่ะ
ความเห็นที่ 1
_Tiky_

แล้วมันเรื่องอะไรล่ะ

ต้องดูว่าเรื่องที่โกหกร้ายแรงแค่ไหนด้วยนะ

จะไปคาดคั้นเอาอะไรกับเค้ามาก เป็นทุกข์เปล่า ๆน่ะ

ถ้าไม่ร้ายแรงเกินรับไหวก็ปล่อยมันผ่าน ๆ ไปถอะ

ยังไง ๆ ก็แต่งงานกันแล้ว รึคุณอยากเป็นแม่ม่ายล่ะ emoticon

ความเห็นที่ 2
itoursab

emoticon เึค้าขโมยหยิบขนมในตู้เย็นกินเหรอครับ
คั้นให้ตายคนปากแข็ง
เค้าก็ไม่บอกไปมากกว่านี้แล้วละมังครับ
เหลือแต่ว่า กรณีนี้แรงแค่ไหนนะ แง่บๆ

ความเห็นที่ 3
TUliP Athena

ไว้ก่อนค่ะ ต้องใจเย็นๆ
รอตอนจับได้คาหนังคาเขา ค่อยสับให้และเลยค่ะ
เพราะคนเราจะไม่ยอมรับในสิ่งที่ทำ จนกว่าจะมีหลักฐาน emoticon

ความเห็นที่ 4
_Tiky_

เก็บกดมาจากไหนเนี่ย emoticon

v
v
v
v

ความเห็นที่ 5
Life On The Rock

ไม่มีสามีตอบได้มะค่ะ ....

ดูเรื่องที่เขาโกหกก่อนว่ามัน หนักมากไหนนะ

แต่ถ้ามันพอที่จะยอมๆกันได้ เราก็จะมองให้มันผ่านๆไป

แต่ถ้าเรื่อง มีคนอื่นอีกละ(นอกใจ ตรู๋อีกแล้ว)
ก็คง ได้เวลากล่าวคำอำลา ซะที

ความเห็นที่ 6
Life On The Rock

ชอบวิธีเจ้ ku....

กระทืบก่อน แล้วค่อยถามที่หลัง ๕๕๕๕

สุดยอดดดดดดดดด ...

ความเห็นที่ 7
น้ำเงาะ

เรื่องแค่นี้มรึงทนไม่ได้ ก็ไม่ต้องไปทำมาหาแดรกอะไรแล้ว อิเหิ้ย!! คำว่า ให้อภัย มรึงสะกดกันเป็นมั้ย อิตับห่ า !!!

ความเห็นที่ 8
SunLong

อืมมมม .. เข้ามาอ่านไว้เป็นความรู้ แหะๆ

ความเห็นที่ 10
SunLong

คห.24 - ฮ่าๆๆ .. แหม เอะอะอะไรก็จะฟ้องนะยะ แหะๆ