ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

เราผิดปกติไปจากหญิงคนอื่นไหม ที่ชอบคนอายุ 60  เค้าน่ารัก นิสัยดี  ยิ้มเก่ง สุภาพ สุขุม   แต่เค้าไม่รู้หรอก  เห้อ  อายุห่างกันครึ่งต่อครึ่ง  เพื่อนๆคิดว่ายังไงค่ะ
ความเห็นที่ 1
~ผักกาด~

ลักษณะงาน
เป็นการให้ข้อมูลสินค้าทาง Email แก่ลูกค้าของเราเท่านั้น โดยเราจะมี Email และข้อความเตรียมไว้ให้
สามารถรับงานไปทำที่บ้านได้
รายได้ประมาณวันละ 500-1500 บาท
เอกสารที่ใช้ในการสมัคร
- สำเนาบัตรประชาชน 1 ใบ
- สำเนาบัญชีธนาคารหน้าแรก(ยกเว้นธนาคารออมสิน และ ธกส.)
สนใจติดต่อ
"คุณกานรวี" 089-1666-185( 08:00-18:00)
กรุณาจดหมายเลขนี้เพื่อเข้ามารับเอกสารด้วย B56409 หากไม่จดมาจะไม่สามารถสมัครได้นะค่ะ
สมัครด้วยตัวเองเท่านั้น สำนักงานตั้งอยู่ที่ ตึกเมืองไทยภัทร ชั้นที่3 ข้างๆตึกเมืองไทยประกันถนนรัชดา (รัชดา ซอย 18) ติดกับตลาดสุทธิสาร การเดินทาง โดยรถไฟฟ้าใต้ดิน ลงสถานีสุทธิสาร ออกประตู3 เดินมาทางซ้ายมือจะอยู่:-)งจากแยกสุทธิสารประมาณ 300 เมตร

ความเห็นที่ 2
น้องเหน่ยเหนย

ยิ่งแก่"กะดอ"ยิ่งยาวววววววว คุณเตรียมเสริมใยเหล็กป้องกัน"มดลูก"เอาไว้แล้วหรือยัง? emoticon

ความเห็นที่ 3
น้ำเงาะ

อย่ามาบ่นละกันว่ากะดอไม่แข็ง

ความเห็นที่ 4
Life On The Rock

๕๕๕๕ ตกลง จะเอามาทำสามี๊ หรือทำ ปุ้ยค่ะ emoticon

ระยะนี้ 60 แก่เกินแกงแล้วนะค่ะ
ขนาดเคี้ยวก็ยังเหนี่ยวติดฟัน ๕๕

พิมไปได้น๋อ อิฉันนี้..แฮะๆๆ

เอานะค่ะ ถ้าคิดว่า ใช่ของคุณ
ก็ไม่มีใครว่าหรอกค่ะ

ติดแต่ที่ว่า..สถานะของคุณนะ
ตกลง ได้อยู่ใน สถานะ ตัวจริงเสียงจริง
หรือ ตัวสำรอง ค่าเวลาใกล้ลงโรงละค่ะเนี่ย??

แต่ถ้าได้อยู่ในสถานตัวจริงเสียงจริง
คุณเอง บอกว่า แก่กว่าคุณ 30 ปี

โหยยยย...ผู้หญิงวัย 30 ปี
คุณจะอดทด โหยหาเรื่องบนเตียงไหวมะค่ะ
เพราะผู้หญิงวัย 30+ เนี่ย
เครื่องฟิตสตาร์ติดไว้นะเนี่ย แฮะๆๆๆๆๆ emoticon emoticon
ส่วนทางผู้ชาย 60 ปี
เหออ..จะไหวเหรอค่ะคุณพี๊ๆๆๆ emoticon

ความเห็นที่ 5
Life On The Rock

ตกลง ผู้ชายเขาไม่รู้ว่าคูณชอบ ๕๕
อยากมีพ่อหรือมีสามี อะค่ะ..อบอุ๊น อบอุ่น

เอานะค่ะ....อยากรัก อยากรู้สึกดีๆ
ไม่มีใครว่าหรอก แต่อย่าไปแย่งของของคนอื่นก็พอ

ปอลิง: อิฉันเองก็นิยมคนสูงวัยกว่า 5-10 ปี พอ
เกินกว่านี้ กลัวพากันนั่งตะบันหมากกินแทน ๕๕

ความเห็นที่ 6
TUliP Athena

ไม่มีไรผิดในความรัก หากไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน มันเป็นเรื่องส่วนตัวของคุณ เป็นเรื่องส่วนบุคคลค่ะ

ความเห็นที่ 7
ปอมซัง

เห็นด้วยกับเม้น 8

ความเห็นที่ 8
ปอมซัง

จินตนาการตอนอึ๊บๆไม่ถูก เดี๋ยวตายคารหอยละยุ่งเลยกลายเป็น ปู่โสมเฝ้าหอย 555+

ความเห็นที่ 9
Its not easy to be princess

ห้าห้าห้า ขำคำตอบน้องปอมซัง ปู่โสมเฝ้าหอย

ความเห็นที่ 10
itoursab

ไม่ผิดไม่แปลก
แต่เลือกอย่างก็มักจะมีอีกด้านเสมอๆ
บ่อยไปที่คนสูงวัยแข็งแรงกว่าเด็ก
และโลกนี้ไม่เที่ยง บางทีเมียเด็กก็ตายก่อนคนแก่
แต่.. ความทรงจำดีๆ ตอนจากซิ
หาได้ยากนะ...
คิดเอาดีๆ แล้วกันครับ แง่บๆ