คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

อยากรู้มานานแล้ว ว่าครั้งแรกที่ผู้ชายจะมีเซ็กกับผู้หญิง จะคิดว่า นี่คือการให้ผู้หญิงที่เรารัก คือเสียดายตัวเองอยู่บ้าง หรือว่า มีกับใครก็ได้ครั้งแรก อยากรู้ว่าผู้ชายส่วนใหญ่คิดแบบไหน กับการต้องเสียความบริสุทธิ์ครั้งแรกของตัวเอง ขอตอบแบบจากใจจริงนะ อยากรู้มานาน แต่ไม่รู้จะไปถามใคร

***หวงกันบ้างรึเปล่ากับครั้งแรกอ้ะ หรือไม่หวงเลย อยากรู้มานานแต่ไม่กล้าถาม ขอบคุณจ้ะ

ความเห็นที่ 1
น้องเหน่ยเหนย

ตาโย่งโบราณรีบแจ้นเข้าโรงบาลเพราะ...กะจุ๋ไปติดกับถุงกาวมาแล้วเจ้าค่ะ

ปล.พิเรนจริงๆ emoticon

ความเห็นที่ 2
น้ำเงาะ

รู้สึกว่ามันดีกว่าชักว่าวเยอะเลย กุเย๊ดได้หมด ขอให้มีหิมีนม ไม่ว่าจะสูงต่ำล่ำเตี้ย ปี้ได้ทุกแบบ

ความเห็นที่ 3
พูดกันฉันสิ

มันมีแบบเสียโดยงั้นๆไม่ได้คิดมาก และเสียแบบเราแคร์เขานะอยากอยู่กับเขานานๆถึงแม้ไม่ได้มีอะไรก็ตาม
แต่ถ้ากับคนอื่นก็มีๆเหอะ คนใจง่าย มันก็มีกับคนอื่น เราเป็นคนที่เท่าไหร่ของมันก็ไม่รู้
ครั้งแรกจริงๆกับคนปัจจุบันนี่แหละ ไม่เกี่ยวกับสนามหลวงนะ

ความเห็นที่ 4
ku....

เงาะ.....หมา ก็มี หิ มี นม นะ...... emoticon

ไม่เว้นเลยเรอะ....

ความเห็นที่ 6
Schnitzel

เสียให้แฟนคนแรกตอนไปอ่านหนังสือด้วยกันครับ ไม่เสียดายเลยซักนิด

ความเห็นที่ 7
beero1

ชะลอความแก่ด้วย b i o s p r a y

สามารถชะลอความชราได้ อ่อนวัยลง
ผมบาง ผมร่วง ดกดำขึ้น กล้ามเนื้อกระชับขึ้น
นอนหลับลึกขึ้น สมรรถภาพทางเพศดีขึ้น

แค่ไปที่----> Http://xyz.ph/mthai