ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบผู้ชายที่ดูสะอาดสะอ้าน  (บอกตรง ๆ ผู้ชายแท้ส่วนใหญ่ค่อนข้างสกปรก  ถ้าเถียงบอกหน่อยกางเกงยีนส์กีวันซัก)  ต่อเลย  ชอบแบบเป็นสุภาพบุรุษ  แต่งตัวดูดี  กลิ่นกายหอม  เอ้าเนี๊ยบไปเนี๊ยบมา  เกย์นี่หว่า

หรือบางคนกว่าจะรู้ก็แต่งกันไปแล้ว  แล้วจะสังเกตุอย่างไรดี......   

ความเห็นที่ 1
madeinthailand

ลองปล้ำผู้ชายดูครับ ถ้าเขาให้คุณปล้ำแสดงว่า......ผู้ชาย

----------------------------
เขียนโดย ใจตุ๊ด7895

คุณเคยมีเทพเจ้าหรือบุคคลสำคัญถอดจิตเข้ามาสั่งงานในความฝันคุณหรือไม่
คุณเคยถูกหวยเพราะมีคนถอดจิตมาให้หวยหรือไม่
คุณเคยโดนผีหลอก ผีอำแล้วมีผู้ใจดีเอายัญกันผีมาให้คุณ จนกระทั่งผีไม่มาหลอกหรือไม่
คุณเคยมีเทพประจำตัว เทวดามาคอยชี้แนะ บอกกล่าวแบบไม่เห็นตัวหรือไม่

ระวัง............คุณกำลังโดนหลอก อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ http:/ /www.geocities.com/scb100yr

ความเห็นที่ 2
-CooLy-

เกย์กับพวกเมโทรเซ็กชัวร์ก็แยกยากนะคะ
เมโทรเซ็กชัวจะประมาณเนี้ยบ ดูดี สะอาด แต่ไม่ใช่เกย์
อิอิ แยกไม่ออกค่ะ

ความเห็นที่ 3
8 หนุ่มป.แปด

แทนที่จะแค่ดู เข้าไปถามเลย จะได้ คำตอบชัดเจนกว่า
แต่หน่มป.แปดไม่รับประกันฟามปลอดภัยนะคัฟ

ความเห็นที่ 4
เอ

ไม่ยาก ถ้าเขาไม่ใช่เกย์ ผู้หญิงไม่ต้องพยายามจีบให้เสียแรง เขาจะมาจีบเราเอง
เมื่อใดที่ฝ่ายหญิงรู้สึกว่า ต้องพยายามเหลือเกินกว่าจะชนะใจมาได้ ลองคิดใหม่ดูว่า เขาเป็นอย่างนั้นหรือเปล่า

ความเห็นที่ 5
ชายรู้ใจชาย

บางคนเนียนมากดูยากแต่อย่าสงสัยเลยส่วนมากพอรู้แล้วก้ต้องมาแอบคิดเสียดาย+เสียใจ

ความเห็นที่ 6
แอลล่า

อยากรู้ว่าถ้าคนที่เป็นเกย์เค้าจะดูผู้ชายที่เป็นเกย์ด้วยกันออกหรือเปล่า และถ้าเขาเป็นผู้ชายที่ดูเรียบร้อย เงียบ ๆ เขาจะเป็นเกย์หรือเปล่า และเขาดูจะชอบอะไรที่หวาน ๆ ด้วยล่ะ เขาจะเป็นเกย์หรือเปล่าจ้า ใครก็ได้ช่วยบอกที