ถามผู้ชาย จะรักผู้หญิงมีอดีตมั้ย

อยากทราบว่าคิดยังงัยกับผู้หญิงที่เคยผ่านผู้ชายมาหลายคนทั้งที่

บ้างครั้งเธอเองก้อไม่ได้เต็มใจ (แค่ครั้งเดว) บ้างครั้งก็อยากหยุดกับคนๆ

นั้น แต่แล้วก้อมีเหตุให้หยุดไม่ได้ หรือเหตุผลอะไรก้อแล้วแต่ แต่ปัจจุบันเทอคนนั้นไม่ใช่เคยมีสามีแค่คนเดว แต่มีถึง 7 หรือมากกว่านั้น (ทุกสิ่งที่เปงไปยอมมีเหตุผลนะค่ะ)

ขอร้องนะค่ะ ว่าอย่าด่า อย่าว่า เพราะคนเราบางครั้งก้อเลือกไม่ได้

ความเห็นที่ 1
แย่ๆแมน

ถ้ารักไปแล้วก็ต้องยอมรับนั้นละนะ
คนรักกันนะ ไม่ได้รักเพราะไอ้ช่วงล่างนี่ครับ

ความเห็นที่ 2
kikkok

มากเกิน 7 อีกหรอครับ
คิดหนักอ่ะ

ความเห็นที่ 3
กิฟซี่

แล้วจะไปบอกเค้าทำไมหละ ว่าเคยผ่านมาตั้ง 7 ตั้ง 8 เห้อออออออออออ ไม่บอก แมวที่ไหนมันจะรู้

ความเห็นที่ 4
ลุงป.6

......ถ้าผ่านมาแล้วถึง 7 ผมต้องขอผ่านครับ
ถึงจะมีเหตุผลดีอย่างไรก็ตาม...เหตุผลของผมก็คือ 7 คนนี่
มันไม่ใช่บังเอิญหรือเผลอหรืออ่อนต่อโลกแล้ว...แต่มันเป็นเพราะความอยาก ความสำส่อน การไม่รู้จักทบทวนความผิดพลาดของตัวเอง...

ไม่ไหวหรอก....7 คนนี่มันเกินไป
ผู้หญิงมีอดีตนี่เธอมีคนรักจริงเยอะแยะ จนได้แต่งงานและอยู่กินกันอย่างครอบครัวมีความสุข...แต่มีอดึตเพราะอะไร
ผ่านมาเท่าไหร่...เข็ดหรือไม่ ตั้งใจจะเลิกสมสู่สำส่อนหรือเปล่า ?นี่แหละคือปัญหาของคุณที่ผู้ชายอยากรู้

ความเห็นที่ 5
ใครจะไปรู้วะ

ทุกสิ่งที่เป็นไปมันย่อมมีเหตุผล
ว้าววววววววววววว
เหตุผล ควายๆนะสิ
กร๊ากๆๆ

รักกัน ไม่สำคัญว่า จะผ่านมากี่คน <<< เวลาพูด

โหยแมร่งเคยมีผัวมาเกิน 3คน ไม่ไหวอะ คิดหนักนะ <<< เวลาทำจิง

ความเห็นที่ 6
เจ๊

มันก็อยู่ที่ผู้ชายด้วย เท่าที่เห็นชีวิตจริงคนอื่นมา คือเมียก็มีหลายชายมาก่อน พอมาอยู่ด้วยกัน ก็ให้เมียขายตัวเอาเงินมาใช้จ่ายอย่างนี้ก็มี หรือบางทีผู้ชายก็รู้ว่าเมียผ่านอะไรมาบ้างเขาก็ไม่ถือสาคงชอบด้วยเพราะเมียเก่งเรื่องอย่างว่า นี่เป็นประเด็นที่เดาของเจ๊นะ

ผ่านมา 7 เจ๊ว่ามันก็เกินไปนะ อย่างน้อยๆถ้าญาติๆหรือคนใกล้ชิดของฝ่ายชายเค้ารู้เค้าอาจตังแง่รังเกียจได้นะถึงผู้ชายเค้าไม่รังเกียจก็เถอะ

แต่จริงๆถ้าคิดว่าหยุดได้แล้ว(ตั้ง7แล้วเนี่ย)ถ้าไม่มีใครรู้ประวัติเก่าๆของเรา เจ๊ว่านะก็อย่าปริปากเรื่องอดีตของเรากะใครเป็นดีที่สุด

ความเห็นที่ 7
lluM

คือหมายความว่าที่ไม่เต็มใจนี่ คือ มีครั้งเดียวที่รู้สึกไม่เต็มใจใช่ไหมคะ

นอกนั้นเต็มใจหมด จะบอกเพื่อ?

ความเห็นที่ 8
maximus

มากกว่า 7 นี่ไม่ใช่อดีตครับ
แต่มันเป็นประวัติศาสตร์

ปล.อดีตคือสิ่งที่ผ่านมาครั้งที่แล้ว แต่ ประวัติศาสตร์นี่เรียนรู้กันยันโคตรเหง้าเลยว่าผ่านมากี่รุ่นแต่กี่รุ่นแระ

ความเห็นที่ 9
ผู้เกือบหวังดี

มันขึ้นอยู่กับความรู้สึกครับ ว่าจะรับได้รึป่าว แต่ถึงยังไงอดีตก็เป็นอดีต ย้อนกลับไปหามันไม่ได้แล้ว.. มั้ง
ก็ทำให้มันดีขึ้นอย่าให้แย่ลงล่ะกันนะครับ

ความเห็นที่ 10
สาระ-(เลว)-จัง

อยากรู้จังว่า จขกท. อายุเท่าไหร่?
แล้วไม่เต็มใจ เสือกมีได้งัยคะ ตั้ง7คน หรือมากกว่านั้น
คุณทำอาชีพอะไรอยู่น่ะ(ขายตัวเหรอ)ถึงมาตั้งกระทู้อย่างนี้
รู้คะเลือกไม่ได้ เราว่าแบบนี้ก็ไม่ต้องเลือกหรอก แล้วแต่เวรกรรมไปแล้วกันนะ .จบ.