หัวอกพ่อแม่ จะไม่ยอมเห็นลูกตายต่อหน้าต่อตาแน่ งานนี้!! ตุ๊กแกจัดหนัก

อันที่จริงเราก็ไม่ชอบตุ๊กแกกับงูเท่าไหร่นะ แต่ฟังข่าวและเขาบอกว่าพ่อแม่มาช่วยลูกที่ถูกงูกำลังกินลูกอยู่อะ เลยกดเข้ามาดูคลิปซะเลย พอดูเท่านั้นแหละ หื้มมมมมม!! ตัวใหญ่ทั้งงู ทั้งตุ๊กแกเลย แต่เราเคยได้ยินมาว่า ถ้าตุ๊กแกกัด จะกัดไม่ปล่อยเลยนะ ตัวนี้ก็กัดไม่ปล่อยจริง ๆ อะ แล้วคนที่ถ่ายคลิปก็เหมือนจะช่วยตุ๊กแกอีกแรงนึง จนงูมันคายลูกตุ๊กแกออกมา(ตัวแดงเลย ขนลุกกกก) แล้วก็หนีขึ้นต้นไม้ไป คือแบบทนดูมากอะว่าสถานการณ์จะเป็นยังไง แต่คือสีหน้าตอนเราดูก็จะยี๋ ๆ หน่อย ด้วยความกลัวปน ๆ กันไป 55555555