อาหารปลายี่ห้อไหนคุณภาพดีกว่ากัน

ใครเคยใช้อาหารปลายี่ห้อไหนคุณภาพดีกว่ากัน

เมื่อวานไปซื้ออาหารปลาที่ร้านแถวบ้าน ปกติใช้อาหารปลาซากุระอยู่ คนขายบอกว่าซากุระเม็ดเล็กหมด เหลือแต่เม็ดใหญ่ เค้าแนะนำให้ลองยี่ห้อไวท์โรสใช้แทนก่อน ห่อสีเหลืองเขียวค่ะะ ราคาจะถูกกว่าหน่อย เลยอยากถามคนที่เคยใช้ไวท์โรส ว่าเป็นยังไงบ้าง มันพอใช้แทนกันได้มั้ย รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ (เพิ่งรู้ว่ามียี่ห้ออื่นด้วย555+)

ความเห็นที่ 1
tesoro4

ส่วนตัวผมคิดว่า ซากุระ ดีกว่าครับ แต่ถ้าพูดถึงใช้แทนกันได้มั้ย ก็คงได้ถ้ามันไม่มีจริงๆ

ความเห็นที่ 2
tesoro4

ส่วนตัวผมคิดว่า ซากุระ ดีกว่าครับ แต่ถ้าพูดถึงใช้แทนกันได้มั้ย ก็คงได้ถ้ามันไม่มีจริงๆ