ตำรวจมะเขือเทศ ทหารแตงโม ทำเอา ด.ช. มาร์ค ผวาเลยนะเนี้ย.

สะดุ้งเหมือนกันเห็นข่าว ...ตำรวจมะเขือเทศออกตัวมาแล้ว

ต่อไปที่บอกว่ามีทหารแตงโม เขียวนอกแดงใน คงจะจริง

แบบนี้ ด.ช.มาร์ค มีแต่สะดุ้งผวา เพราะจะรู้ตัวได้ยังไงว่า ทหารตำรวจคนไหนว่าใครเป็นเสื้อแดงนะซิ

เพราะคนที่คุมกันก็เป็นทหาร  ตำรวจ  ที่ชอบเสื้อแดงมีมากเลย  ด.ช.มาร์คเลย ผวาระแวงตลอดแน่เพราะตำรวจ ทหารมีหน้าที่ต้องปฎิบัติตามผู้บังคับบัญชา แต่จะบังคับให้เขาไม่ฝักใฝ่เสื้อแดงคงยากเพราะทหารตำรวจที่ดีเขาจะเข้าข้าง ประชาชน แต่ทหาร ตำรวจคงไม่แสดงตัว

แต่ด.ช.มาร์ค คงจะหาเรื่องเสื้อแดงเหมือนครั้งก่อน คงยากเพราะครั้งนี้ คนเสื้อแดงมีแนวร่วมมากมาย รวมถึง ตำรวจมะเขือเทศ ที่แดงทั้งตัวแล้ว

มาร์คเอ๋ยระวัง  คิดจะทำอะไรเลวร้ายกับประชาชนต้องคิดให้รอบคอบ เพราะตำรวจ ทหารเหมือนเป็นหูเป็นตาให้คนเสื้อแดงแล้วนะ จะหาว่าไม่เตือน.

_คูก้า_
ความเห็นที่ 1
_คูก้า_

กลัวล่ะซิ นอนซะนะนู๋มาร์ค

แปลก
ความเห็นที่ 2
แปลก

เรื่องจ่าเพียร นี่ตลกจัง เรื่องย้ายตำรวจระดับผู้กำกับ ย้ายไม่ย้ายกลายเป็นความผิดนายก ตลกแท้ แล้วสายบังคับบัญชา มีไว้ทำไมล่ะ บอกไม่ตั้ง ผบ.ตร. นี่สิค่อยน่าฟังหน่อย

mki
ความเห็นที่ 3
mki

ทหารไอ้มาร์ค ก็มีแค่ ไอ้บัง ไอ้สะพรั่ง ไอ้ป้อก เท่านั้นแหละ นอกนั้นทหารเสื้อแดงหมด

รู้ไว้ซะ
ความเห็นที่ 4
รู้ไว้ซะ

ไอ้ คห.20 จิงๆตำรวจเค้าทำโผตำรวจแล้ว แล้วต้องส่งให้รัฐบาลเป็นคนตรวจทานและเป็นคนเซ็นอนุมัติ แล้วตอนนี้แหละที่ชื่อเค้า จ่าเพียร หายไป มึงไปหัดอ่านข่าวบ้างนะ

Deal
ความเห็นที่ 5
Deal

คห.22 ครับ

แล้วคุณแน่ใจได้อย่างไรครับ ว่าในโผ ผู้บังคับบัญชาของจ่าเพียร ได้ส่งรายชื่อจ่าเผียรไปเพื่อขอโยกย้าย

เรื่องการเมืองภายในตำรวจแบบนี้มันเรื้อรังมานานมากแล้ว จะมีใครไหมครับที่ออกมายอมรับว่าทำอะไรไปบ้างสำหรับตำรวจ

สีขาว
ความเห็นที่ 6
สีขาว

แดงตั้งเหลืองล้มเพราะเหลือง เส้น... คอยดูครับถ้าการเลือกตั้งฝ่ายแดงชนะ แต่ที่สุดแล้วฝ่ายเหลืองจะมีวิธีจัดการแบบไม่ธรรมดา หนังเรื่องนี้ยาวครับ ยังไงเสื้อเหลืองแม้หยิบมือก็สามารถเอาชนะเสื้อแดงได้ คอยดูครับพี่น้องๆๆๆๆ

พรรคเพื่อทุย
ความเห็นที่ 7
พรรคเพื่อทุย

กระทู้ปัญญาอ่อนแห่งปี
ควายเยอะแท้ๆแถวนี้ไปดีกว่า

พวกปัญญาอ่อน

ทำเกินเหตุ
ความเห็นที่ 8
ทำเกินเหตุ

ไม่ต้องมาบอกปัดหรอก ไอ้มือที่สามนะ ก็เห็นกันทั้งประเทศที่มันขนอาวุธมาทำร้ายเจ้าหน้าที่ของรัฐให้บาดเจ็บ ล่มตาย ยังหน้าด้านพูดได้งัยว่ามือที่สาม ก็พวกมึงจ้างมาทั้งนั้นนี่พวกหมาล่าเนื้อ ที่นี้ประเทศไทยโว้ย มึงรักมันจริงก็ตามมันไปอยูต่างประเทศด้วยซิ

sex
ความเห็นที่ 9
sex

ความคดเห็นที่25มึงนั้นแหละ :-)

กู
ความเห็นที่ 10
กู

โง่.ไอ้คนขี้หี กูจบเมืองนอก พวกมึงทุกสีควาย อีแร้ง งั่ง ตะกวด คนไทยหน้าโง่ ประเทศด้อยพัฒนา fuk.