นปช. เสื้อแดงที่ชุมนุมกันอยู่ กับ นปช. usa เป็นพวกเดียวกันหรือเปล่าคะ

นปช. เสื้อแดงที่ชุมนุมกันอยู่ กับ นปช. usa เป็นพวกเดียวกันหรือเปล่าคะ

เห็นใช้ นปช. เหมือนกัน

ความเห็นที่ 1
ผู้เฝ้ามอง

ได้รับ Email นั้นเหมือนกันใช่มั้ยครับ

รู้สึกแย่เน๊าะ ว่ามั้ย

ความเห็นที่ 2
แดงเขมร

เครือเดียวกันครับ ยืนยัน เพราะผมเป็น
.
.
.
. แดงเขมร 5555

ความเห็นที่ 3
mhaksong

ใช้ครับ นปช.ย้ำชัดเจนว่าไม่มีการล้มเจ้า ใช้ไหม

แต่ นปช usa หมิ่นพระเดชานุภาพ:-) อย่างรุนแรง

เรื่องนี้ ใครจะรับผิดชอบ ใครจะออกมาอธิบายได้ไหม

เพราะกุทนไม่ไหว กับการกระทำของ เฮี่ย นปชusa แล้ว

ความเห็นที่ 4
55

ไม่ต้องมาบอกว่าต้องยุบกลัวยุบ
เขาบอกมาแล้วนะครับว่ายุบบบบบ
แต่ควายแดงกลัวประชามติ
พ่อเหลี่ยมไม่ยอมหรอก พ่อเหลี่ยมกลัวประชามติ เด๋ยวแก้ไม่ได้ กฎหมายนิรโทษกรรม

ความเห็นที่ 5
สุรชัย

คิดว่าพวกเดียวกันนะครับ เพราะคุณใจ(รัญ)ขึ้นเวทีเสื้อแดงด้วย

อย่างน้อยก็เป็นคนหนุนหลังคุณทักษิณ เพื่อผลประโยชน์ของการเริ่มต้นล้มเจ้า โดยที่คุณทักษิณไม่เคยปฏิเสธคุณใจ(รัญ) หรือพวกล้มเจ้าเลย สังเกตุได้ชัดเจนที่สุดคือช่วงที่รัฐบาลของคุณทักษิณมีอำนาจ เว็บล้มเจ้ามีความเจริญรุ่งเรืองถึงขีดสุด

ความเห็นที่ 6
kikuji

ช่วยๆกันกระจายความจัญไรไปให้กว้างๆนะครับอย่างน้อยก็เพื่อดึง นปช.ที่ไม่รู้เรื่องรู้ราวออกมาก่อนที่จะต้องมาเสียใจทีหลังที่สนับสนุนพวกจัญไรนี้นะครับ

ความเห็นที่ 7
Kay

คห. 1

ใช่ค่ะ ได้ email เหมือนกัน
พอดีตอนนั้นอยู่ ตปท. ด้วย เลยลองเข้าไปดู ก็เจอข้อความเหมือนในอีเมล์เลยค่ะ

ใน facebook ก็มีเหมือนกัน

ทุกวันนี้หลายคนถูกล้างสมองจากพวกนี้เยอะเหลือเกิน

สิ่งต่างๆถูกพิสูจน์ด้วยความจริงและกาลเวลาที่ยาวนาน

ปชช สัมผัสได้เอง

ไม่ต้องเอาข้อมูล หรือจินตนาการ มาผสมให้เเปดเปื้อนหม่นหมอง

เพราะคนไทยยังเคารพตลอดไป และจะตลอดกาล

ความเห็นที่ 9
ยายแก่ชาติ

อยากได้รายชื่อพวก คนที่ไปไหน เสื้อแดงจะไปต้อนรับ ด้วย

ความเห็นที่ 10
คนใต้ จ.นครฯ

แกนนำเสื้อแดงปัจจุบันนี้ อดีตมันหัวคอมมิวนิสย์ทั้งนั้นครับ หลายสิบปีก่อนผมเป็นคนหนึ่งที่อยู่ในเหตุการณ์ปราศัยในงานบวชแถวชนบทจ.นครศรีฯ มันหมิ่น:-)ล้วนๆ และยังจำได้ด้วยว่าเป็น สุรชัย แซ่ด่าน นี่คือเรือ่งจริง สีแดงก้อบ่งบอกแล้วว่าระบบไหน มันเคยติดคุกแล้วพวกนี้จะกลับเข้าคุกกันอีกครั้งครับ