ทักษิณเป็นนายก 5 ปี สถิติการจับกุมยาบ้า .....

ทักษิณเป็นนายก 5 ปี สถิติยาบ้าจับได้ 17 ล้านเม็ด คนตาย 2500 ศพ

อภิสิทธิ์เป็นนายกปีกว่า สถิติจับยาบ้าได้ 20 กว่าล้าน เม็ด ไม่มีคนบริสุทธิ์ตายซักศพ

ข้อมูลค้นหาได้ใน GOOGLE  หรือค้นหาได้ website กระทรวงยุติธรรม !!

แล้วที่พวกคุณมาว่า อภิสิทธิ์ไม่ตั้งใจแก้ปัญหายาเสพติด ผมอยากให้คุณดูสถิติซักหน่อยก็จะมากล่าวหารัฐบาลต่างๆนาๆ

และผมเชื่อละครับ ไม่มีรัฐบาลไหนหรอกที่อยากจะให้ยาเสพติดเต็มบ้านเต็มเมือง .....

กกกกม.
ความเห็นที่ 1
กกกกม.

เห็นด้วยอย่างยิ่ง เหมือน จะละแลย นะครับ ไม่เข้ม เหมือน
ทษ แลย

เด็กเสพย์
ความเห็นที่ 2
เด็กเสพย์

อ๋อ..แค่นั้นเหรอครับ จับได้กี่เม็ดมันไม่เท่ากับว่า การระบาดของยาเสพติดมันลดลง หรือเพิ่มขึ้นอีกกี่เท่าตัว โพสท์ได้แค่นี้อย่าโพสท์เลยดีกว่า

fuck
ความเห็นที่ 4
fuck

รัฐบาลชุดนี้เยอะทุกอย่างครับ

ยาบ้า หวยใต้ดิน บ่อน โต๊ะพนันบอล

ผู้มีอิทธิพล ครบถ้วน รัฐบาลหัว ค.ว.ย.

ตี๋
ความเห็นที่ 5
ตี๋

ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะ แต่คิดให้ดีช่วงที่ คุณทักษิณ เป็นนายกหาซื้อยาบ้าได้ยากมาก แต่ผิดกลับช่วงนี้ ผมว่าหาซื้อง่ายเหมือนช่วงก่อนที่ คุณทักษิณ เข้ามาเป็นนายกอีกนะครับ
**สถิติถูกต้องนะครับ แต่ให้มองในมุมกลับกันบ้างนะว่า จับยาได้น้อยก็คือ ไม่มีให้จับ จับได้เยอะ ก็มันมีให้จับเยอะนะครับ**

คนค้นคน
ความเห็นที่ 6
คนค้นคน

พอพวกเมิงมาเป็นรัฐบาล ยาบ้าก็เลยซื้อง่ายขายคล่อง มันถึงได้เยอะไง ไอ้กราก

สาวเชียงใหม่
ความเห็นที่ 7
สาวเชียงใหม่

หาซื้อง่าย นี่หาที่ไหน พาไปซื้อหน่อยดิ

เหอ
ความเห็นที่ 8
เหอ

จริงหรอว่ะ

สมัยทักษิณกุเห็น โดนจับกันอื้อ

โดยเฉพาะ แม่ค้าที่รามอินทรา เป็นแม่ค้ารายใหญ่ที่สุดในประเทศไทย

ตอนนี้กุเห็นขายกับเพี๊ยบ จะมาซื้อนิยังกะ 7-11

จ่ายตังปั๊บ ให้ของปุ๊บ ตำรวจแกล้งโง่ นิสนึง

sebe9999 , maleong กลับใจแล้วน่ะย๊ะ
ความเห็นที่ 9
sebe9999 , maleong กลับใจแล้วน่ะย๊ะ

สมัยทักษิณยาบ้าก็เกลื่อนครับ แต่ปิดข่าว

หวยใต้ดินก็เหมือนเดิมครับ อีสาน - เหนือ มีเต็ม

aoddy
ความเห็นที่ 10
aoddy

แถวบ้านผม ยาเพิ่งมาบูมเอาช่วงนี้ ตอนทักษิณอยู่ ผู้กำกับ ยังโดนออกราชการเลย ยาไม่มี