หุ้นปิด+11.49จุด รับข่าวต่อพรก.ฉุกเฉิน

คงเพราะอุ่นใจได้ว่า ผู้ก่อการร้ายแดงจะไม่สามารถทำลายชาติได้ง่ายดายนัก .. ถ้าใครจะบอกว่าปั่นหุ้นเองก็ใช้หลักฐานและเหตุผลหน่อยนะคะ จะได้ไม่หน้าแตกเหมือนตอนที่บอกรัฐบาลปั่นหุ้นดาวเทียม แล้วสืบไปสืบมาเป็นบิ๊กของบริษัทดาวเทียมนั้นเอง .. อ่อ ถ้าเด็กแดงๆที่นั่งโพสต์จากร้านเกมไม่รู้จักหุ้นและวิธีเล่น ก็อย่าอวดความไม่ฉลาดให้ยิ้มหัวเราะเยาะนะคะ
*
ความเห็นที่ 1
*

เรื่องหุ้นมันก็มีขึ้น มีลงของธรรมดา ๆ

mooheen
ความเห็นที่ 2
mooheen

ก็อาจเป็นไปได้ แต่จริงๆ แล้วมันก็อาจจะเกิดจากสาเหตุอื่นประกอบด้วยครับ

555
ความเห็นที่ 3
555

แม่คุณเอ๋ย ยังคิดว่า หุ้นมันขึ้นเพราะต่อ พรก.เหรอ

หุ้นมันมีขึ้น มีลงทั้งวัน มันมีหลายสาเหตุ ยังคิดว่า เป็นแบบนี้เหรอ
กูอยากจะหัวเราะ

อาหารยุง
ความเห็นที่ 4
อาหารยุง

แม่คุนเอ๋ย ..เอ๋ย

กินน้ำบ่อไหน ..ไหน

กินน้ำโกเต๊ก ..เต๊ก

ฮี่ๆๆ