สื่อนอกบอก '' ทักษิณเลวติดอันดับ 1 ใน 5 '' ....เรื้อนเหลืองขานรับสื่อนอกเป็นพ่อทันทีเลยนะ ?

ยกตัวอย่าง...สื่อนอก '' รอยเตอร์ ยกรัฐบาลอภิสิทธิ์ ทุจริต คอรัปชั่น พุ่งกระฉูด ''

เรื้อนเหลืองบอก สื่อรอยเตอร์ไม่ใช่พ่อ ....สื่อนอกไม่ใช่พ่อ

ทั้งๆที่สื่อนอกตีข่าว รัฐบาลอภิสิทธิ์... คอรัปชั่น นักข่าวรอยเตอร์รายงานว่าบรรดานักวิเคราะห์ต่างๆแสดงทัศนะต่อผู้นำบอกว่านายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ ประสบความล้มเหลวอย่างสิ้นเชิงในการปราบปรามคอรัปชั่น โดยเฉพาะช่วงที่เข้ามาบริหารประเทศเกือบ2ปี ปรากฎพบทุจริตคอรัปชั่นฝังรากลึก ซึ่งสาเหตุดังกล่าว บรรดานักวิเคราะห์ให้เหตุผลว่า

- นายกฯรัฐมนตรีของไทยไม่ได้มีอำนาจอย่างแท้จริง แต่ยังพึ่งพาพรรคร่วมรัฐบาลและทหารในการบริหารประเทศ

ยกมาให้อ่านแค่นี้ สื่อนอกเขาวิจารณ์ ...เรื้อนเหลืองด่าไม่เลี้ยงหาว่าทักษิณล็อบบี้สื่อนอกโจมตีไทย คิดได้แค่นี้ ...มันบอกสื่อนอกไม่ใช่พ่อมัน... เรื้อนเหลืองมันบอกนะ

มาวันนี้ สื่อนอก ยกทักษิณ ติด อันดับ1ใน5 ( ผู้นำเลวจริงหรือปล่าวนะ ) เรื้อนเหลืองขานรับกันเป็นแถวรับสื่อนอกเป็นพ่อทันทีเลยนะ....ฮ่า ฮ่า ฮ่า   

ความเห็นที่ 1
แดงหนักแผ่นดิน

แดงเทียมเกวียน มือเปื้อนเลือด วางระเบิด ปล้น ฆ่า ล้มเจ้า เผาบ้านเผาเมือง พอใจมะ

ความเห็นที่ 2
สงสัย

สงสัย จขกท. คงแค้นจัด ที่บอกว่าทักษิณติดอันดับ 1 ใน 5 ของโลก เชียวน่ะ (สุดยอดคนเลวแห่งปี)
ถ้าแน่จริงก็ไปก่อม็อบประท้วง รอยเตอร์ดิ
ขู่เผาสำนักข่าวรอยเตอร์ด้วยดิ มันจะได้ครบเครื่องเรื่องเลวๆ

ความเห็นที่ 3
มัันรับบ่ได้หรอก

นี่แหละสิ่งที่เป็นสันดานของไอ้พวกสาวกโกเต็กซ์ของจริงล่ะ พวก CNN BBC ANJASERA เขาเอาความจริงมาเสนอมาให้ดู มันรับไม่ได้ แต่ไอ้สื่อกระจอก ๆ ที่ไม่มีชื่อเสียง ที่มันนำเอามาอ้าง มันกับขานรับ เหมือนพ่อมันไม่มีผิด (ไอ้สนปิ) อาทิ ASTV NBT น้ำเน่า เจ้าเก่า สื่อที่พวกมันเทิดทูน เหมือนพระเจ้าของมันเหลือเกิน ไอ้พวกสวะ ทั้งหลายที่มันยังงมงายไม่ยอมรับสื่อนอก ที่เขามีมาตรฐานโลก พวกมันจะยอมรับแต่เฉพาะ กับสื่อไหนเชียร์มัน ชอบมันเท่านั้นแหละ กูถึงได้ว่า สกสข. แม่... งถึงสอบตก เรียบวุธ เลย ไช่ไหมครับ คุณ มดแดง แรงฤทธิ์ พิชิต เรื้อนเหลือง?

ความเห็นที่ 4
ไพร่อุปทาน

.

ผมไม่ขอออกความคิดเห็นในเรื่องนี้นะครับ
แต่ผมขออนุญาต เข้ามาฮา "หัวข้อกระทู้"

มันขำนะครับ.. ('_^")b

555+

.

ความเห็นที่ 5
สงสารประเทศไทย

ทั้งสองสีก็ฟังแต่สื่อที่ถูกใจทั้งนั้นแหละ เบื่อมากกกกกกกกก
สื่อนอกเขาพูดตามที่เขาเห็นนะ บางอย่างถ้าเราคิดว่าไม่ถูกก็ชี้แจงกันไป
แต่ส่วนตัว...ที่ยกมาเกี่ยวกับอภิสิทธิ์ก็ถูกนะ แต่กับทักษิณอิ อิ จขกท จะทำใจยอมรับได้มั๊ย เพราะแดงมักบอกว่าให้ฟังสื่อรอบบด้านนนนน

ความเห็นที่ 6
ดิว

สวัสดีครับ พี่กัปตันที่รักของผม
ควายเหลืองขานรับกันเหมือนหมาเลย
เรียงหน้ามาเ ห่ าหอนกันใหญ่
พอเจอสื่อที่ด่าทักษิณมันเป็นเรียกว่าเป็นพ่อมันเลยจริงไหมครับ จขกท กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ความเห็นที่ 7
ปีกสีชาด

ทักษิณจะชั่วแค่ไหนผมไม่ค่อยสนใจ เพราะประชาชนเสื้อแดงส่วนมากก้าวข้ามเลยจุดนั้นไปไกลแล้ว

แต่เอาเถอะ ถือว่าเป้นข่าวปลอบใจพวกไข้เหลือง ที่เมื่อวันที่ 7 ทำบุญระลึกไอ้-อีผีตายโหงสองตัว แทบไม่มีหมามาร่วม(คนมาเป็นแสน...แสนสาหัส)

วันนี้อารมณ์ดีครับ หลังจากเมื่อวานนี้แดงดีสีไม่ตก

ความเห็นที่ 8
เหลืองรัสมี

กุก็เหลือง แต่กุก็ไม่ได้สนใจเอี้ยไรหรอก จขกท เมิงเป็นไรมากปะควาย

ความเห็นที่ 9
เหอๆ

โถ แล้วทีหมาบอก UN ไม่ใช่พ่อ

แต่พอทำอัปปรีย์แล้วโดนไล่ตี แล้ววิ่งไปฟ้อง UN แล้วเขาไม่สนใจนั่นละวะ

ก๊ากๆๆ ไอควายแดงเอ้ย

ความเห็นที่ 10
มะกัน

คราวหน้าตั้งกระทู้ แล้วป๊อดหัวหดเหมือนอี SOEY สิวะ ให้ member อย่างเดียวเข้ามาตอบ

เว็บนี้คนเล่นเป็นหมื่นต่อวัน ไม่มีใครเขาสมัครสมาชิกเหมือน pant,, ที่มันเคยเล่นหรอก ตั้งกระทู้แล้วป๊อด กลัวคนเข้ามาด่า อย่ามาเล่นเว็บนี้เลย เลยให้เฉพาะฝูงควายไม่กี่ตัวมาตอบ เฮอะ กลับไปเว็บที่โพสตอบกันไม่ได้เหมือนเดิมเหอะว่ะ

โด่เอ้ย กลัวคนส่วนมากเข้ามาด่าอะเด่ พวกควายแดงเอ้ย

ไอพวกควายแดงหัวหดเอ้ย