ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

ดร.แดน (ดร.เกรียงศักดิ์)  เปิดศึกแน่กับหนู และแมลงสาบ ถ้าหากได้รัยความไว้วางใจจากคนกทม.
Pok
ความเห็นที่ 1
Pok

ใครคือ ดร. แดน ???
บริษัทกำจัดหนูกับแมลงสาบเหรอครับ???

E-CAR31
ความเห็นที่ 2
E-CAR31

นคร
ความเห็นที่ 3
นคร

ของเขาดีจริง

แม่ค้าตลาดสด
ความเห็นที่ 4
แม่ค้าตลาดสด

หน้าใหม่ เห็นแถวบ้านติดป้ายเขียวเต็มเลย เราอ่านใบปลิวก็น่าสนใจในเรื่องวุฒิการศึกษาผลงาน ก็ไม่แพ้ใครเหมือนกัน แถมยังเกลียดหนู แมลงสาบอีก เหมือนเราเลย ปีนี้เพื่อนเราฝากบอกว่าเลือกทั้งบ้านเด้อ

noname
ความเห็นที่ 5
noname

ผมต้องการผู้ว่า

ผมไม่ต้องการ แมว ของสมัคร

เพราะ แมว มันเลี้ยงไม่เชื่อง ทำอะไรตามความต้องการของตัวเอง เป็นหลัก

PPP
ความเห็นที่ 6
PPP

SaD
ความเห็นที่ 7
SaD

เป็นทางเลือกที่น่าสนใจ

เอก
ความเห็นที่ 8
เอก

เลือกชูวิทย์ครับ

แมลงสาป
ความเห็นที่ 9
แมลงสาป

น่าสนใจครับ ว่าแต่จะกำจัดแมลงสาปให้หมดไปได้จริงๆเหรอครับ มีอยู่ 100+ กว่าตัวแมลงสาป จะใช้ตุ๊กแกกำจัดหรือใช้ยาฆ่าแมลงดี แต่มันก็บาปนะถ้าฆ่ามันตายหมด

แมลงสาป
ความเห็นที่ 10
แมลงสาป

แต่ว่าแมลงสาปดีๆก็มีนะครับผมว่าจะกำจัดก็น่าจะตีตัวโจกมันเพราะ มันพาลูกๆไปสร้งความวุ่นวายมากเลยครับ