ใครอยู่เบื้องหลัง น.ป.ช หรือ น.ป.ก

ใครอยู่เบื้องหลัง น.ป.ช หรือ น.ป.ก   บอกหน่อยครับ
111
ความเห็นที่ 1
111

ประชาชนส่วนใหญ๋ที่รักประชาธิปไตย ไม่เอาเผด็จการ

sss
ความเห็นที่ 2
sss

มีแต่พวกควา.ยเสื้อแดงทั้งนั้น แม่..งทำมาเป็นเชียร์สมัคร...แล้วตอนนี้ทำไมไม่เชียร์ละ..สงสัยไม่มีใครจ้างให้เชียร์สมัครแล้วแน่เลยตอนนี้...ควา..ย..ทำเป็นมีอุดมการณ์...อุดมไปด้วยเงินสิไม่ว่า...สุดท้ายก็ไม่พ้นพวกเห้...ๆ ที่ก่อม็อบกันขึ้นมาแล้วบุกไปให้เขารุมกระทืบ...ควา...ยเอ้ย...

wmp
ความเห็นที่ 3
wmp

รู้กันอยู่ ก็ พปช. ไง

Mr.Tree
ความเห็นที่ 4
Mr.Tree

แล้วใครอยู่หลัง พธม.

คคห. 2 ผิดแล้วครับ... ดูก็รู้ว่า เชียร์ใครก็ได้ ที่อยู่ฝั่งตรงข้าม ปชป. และ พธม....

(ได้ยินเขาพูดกันนะว่า) สำหรับบางคน เงินไม่ต้องครับ มาเอง ประมารว่า กลางวัน ก็ต้อง ทำมา หา แหลก พอ เย็นๆ ก็มาย่ำ พธม.อะครับ........

สำหรับผม เป็นฝ่ายกลางครับ ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด จิงๆนะเนี้ย

sa
ความเห็นที่ 5
sa

พ่อของมันงัย (พปช)

ลิ้มลอง
ความเห็นที่ 6
ลิ้มลอง

ประชาชนส่วนใหญ่ที่ไม่เอาพันธมิตรไงที่อยู่เบื้องหลัง

PJRuck
ความเห็นที่ 8
PJRuck

ไม่ว่าใตรจะอยู่เบื้องหลังของนปก หรือ นปช ถ้าประกาศตนง่าเพื่อรักษาปชต และสกัดพธม ปชชก็พร้อมที่จะอยู่เบื้องหลังและเบื้องหน้า

เอก
ความเห็นที่ 9
เอก

คห 1 ตอบเหมือนนักการเมือง เรย

หมายความว่า แถไปเรื่อย เชื่ออะไรไม่ได้

ทท
ความเห็นที่ 10
ทท

เนวิน เฉลิม ประชัย แล้วก็บางคนที่ยังเอ๋ยไม่ได้